Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gaddafi: BASI KUPIGANA JAMANI, aomba asifanywe vibaya.

Discussion in 'International Forum' started by Pharaoh, Apr 30, 2011.

  1. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hatimae Dikteta Muammar al Gadhafi ameiomba Nato isimamishe vita na yeye yuko tayari wanavyotaka, ilimradi asihamishwe nje au kuuawa.
    yuko tayari kuipisha Libya mpya ijengwe na wengine, lakini abaki nyumbani na salama yeye na wanawe.
    kwa nini alijidanganya tangu mwanzo?
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nato hawatamuelewa.
     
  3. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mi ningemshauri atimke tu na mabilioni yoote na Dhahabu shehena ya Taifa, aje tumpe kisiwa kidogo yeye na familia yake wajenge na kutulia, tutamhakikishia usalama.
     
  4. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naendelea kutizama maendeleo ya vita hii hadi mwisho wake. Kilicho dhahiri ni kuwa kwa vyovyote vile matokeo ya mwisho wa vita hii yatashawishi maendeleo ya kisiasa katika ukanda wa afrika ya kaskazini, mashariki ya kati na kwa namna flani afrika kusini mwa jangwa la sahara. Ngoja tusubiri nini kinafunguka kadiri siku ziendavyo.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo kafulia?....kila chenye mwanzo hakikosi kuwa na mwisho...
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwahyo kajisalimisha au?
     
  7. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :help:" source:http://www.afrik-news.com/article18180.html:
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Alishindwa Sadam ambaye hakuwa na waasi nchini kwake itauwaje yeye ambaye ana wanaompinga kwa silaha?
     
  9. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo ndipo pagumu, si aliahidi hadi tone la damu la mwisho? Au ndo tone la mwisho hapo?
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Dah? Mwana angekuja huku tumpe ukatibu mkuu wa nchi ingekuwa poa sana...
     
  11. z

    zamlock JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyu mzee angesoma alama za nyakati wananchi wakisha kupinga aina jinsi ni mengi amefanya alipokuwa madarakani kwa wananchi wake ila pia alijisahau kuwa nchi hiyo siyo yake pekee yake inawengine pia wanataka waitawale kwa sababu ni yao pia na wanaye wakaingilia maamzi ya wananchi wenzao na kuanza kupiga watu wasio na hatia ndivyo ilivyo kwa mtu yeyote aliye ua kwa upanga basi naye atauwawa kwa upanga aliyebakia ni mugabe na ubabe wake wa kutawala nchi anavyotaka yeye,
     
Loading...