Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gadafi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Luthar, Aug 3, 2011.

  1. L

    Luthar JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jesus christ jamani walimwengu wana mambo vyombo vya habari vinasema hosn mobarak amekamatwa sasa najiuliza akikutwa ana hatia atapewa adhabu gani? Toeni tu maoni siyo mbaya au ungependa afanyweje? Pia akipatikana hana hatia ? Itakuwaje ?
     
  2. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    Hebu tupe kwanza source ya habari mkuu!!!
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haswaaaaa maana nimetafuta kote sijapata habari hiyo
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni tomato na mayonnaise
     
  5. L

    Luthar JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    al jazeer na bbc vp umeme huko kwenu wamewachakachua
     
  6. L

    Luthar JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    al jazeer na bbc kakamatwa na watoto wake wawili yeye kapelekwa na machela mahakamani vp umeme huko kwenu wamewachakachua .
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huwa nachukia sana watu wanapoleta porojo ktk mambo muhimu. Hii inashusha hadhi ya JF kama chanzo muhimu cha habari kwa baadhi yetu. Mods chukueni hatua sahihi dhidi ya huu upupu.
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Itabidi ukatibiwe masikio wewe!


    Aliyepelekwa Mahakamani akiwa kwenye Machela ni Hosni Mubarak.
     
  9. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    huyu jamaa ni mpuuzi kweli kweli,sasa anafikiria nini upupu wake huu hapa?
     
  10. L

    Luthar JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    sasa nisemeje kama amekamatwa tena yeye pamoja na watoto wake wawili tena kapelekwa na mache wamekataa hawajajilimbikizia mali ukisha dhibitisha utajua siyo
     
  11. L

    Luthar JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    samahani jamani nimekosea anaye omba msamaha usamehewa plz plz
     
  12. L

    Luthar JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    plz nisameheni ni hosn mubarak
     
  13. K

    Kajole JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    ok asante kwa kutambua kosa na kukiri,pamoja sana
     
  14. L

    Luthar JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    haina kwere kamana kajole nitatoaje hiyo title hapo juu ya gadaf nimeshindwa
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    huyo gaddafi hapo kafata nini,kwenye HEADING
     
  16. K

    Kajole JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    dah cjajua but wadau wanakuja watakusaidia,.just wait watakuelekeza how utaitoa hyo heading
     
  17. L

    Luthar JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    samahani sana ntaitoaje hapo kwenye heding nisaidie nilikosea
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    support@jamiiforums.com
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kwa hiyo mahakamani atapelekwa lini?
     
  20. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mijizi na wezi wote wa serilkali za Africa wachinjwe. Hana jinsi nyingine.
     
Loading...