Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fuya Kimbita agoma kusaini matokeo ya ushindi wa Mbowe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Isaac, Nov 1, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mbunge mteule wa jimbo la Hai, mheshimiwa kaka yetu wa ukweli Freeman Aikaeli Mbowe ametangazwa rasmi kushinda ubunge kwa tiketi ya CHADEMA.
    Hapa Hai mjini ni shamrashamra za hali ya juu na umati ni mkubwa mno. Wananchi walisubiri kwa hamu toka asubuhi kutangazwa mshindi kwani wakala wa mgombea wa ccm alitaka matokeo ya kata mojawapo yarudiwe kuhesabiwa mara tatu ila hali haikubadilika.
    Katika hali isiyo ya kawaida mbunge anayemaliza muda wake hajakubali kusaini matokeo hayo yaliyombwaga kwa aibu.
    Hapa matokeo yalikuwa wazi toka jana jioni kwani mawakala wa CHADEMA (nikiwemo) walikutana na kujumlisha matokeo ya vituo vyote na kuonesha hata angepewa kura 5000,mgombea wa ccm asingeweza kufua dafu kwa Mbowe.
     
  2. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Good news!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    katangazwa na msimamizi wa uchaguzi au wanahai?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera Mbowe sasa nenda kakomae kule Arusha kabla hawajachakachua
     
  5. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Am from Hai, Loooong Live my Home place, wananchi wa hai hamkuniangusha, kama mimi ambavyo sikuwaangusha hapa ubungo!
     
  6. g

    guta2010 Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hai juu
     
  7. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    YEES MBOWE...!!

    Nguvu ya Umma...Nguvu ya Mungu...

    Yule Msimamizi feki atakuwa anaugulia yale makofi na aibu kubwa...!

    Ukombozi hauhitaji mzaha....YES WE CAN!
     
  8. M

    Msindima JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani hizi habari ni za kweli? maana leo tunasikia mengi.
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Mbowe!!!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Atake asitake atakubali mwenyewe kusaini tu.
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Vipi Lema Arusha? kuna mpya?
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huko hakuna kuuliza
     
  13. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bila shaka mpaka time hizi Msimamizi wa Uchaguzi atakuwa amekwishamtangaza rasmi!
     
  14. K

    King kingo JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hivi haya matokeo mbona TBC hawatangazi au ndio wako Upande ule ule tu...
     
  15. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good !!! kaka Mbowe mpitie Mzee Ndesa hapo town mpande Arusha fasta tuna haja sana na hilo jimbo
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Good news
     
  17. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Kidumu chama chetu....
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Hongera Freeman, sasa fanya hima ukomboe Kawe, Arusha na Ubungo kwa DAR ni tishio. Hakikisheni yale matokeo ya awali yaliyosainiwa jana na mawakala mnayo mkononi. Kataeni zoezi la kurudia kura.
     
  19. kauzu

    kauzu Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona tunasikiliza star tv wanasema hai kwa mbowe bado hawajatangaza wanadai mpaka saa nne usiku ndio watatangaza
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Wakuu HAI bado Mbowe hajatangazwa Rasmi...inawezekana ameshinda lakini bado wananchi wanasubiri...hii ni kwa mujibu waStar TV ambayo ipo Live sasa hivi....tuepuke jamani kutangaza habari kuonesha kuwa ni rasmi kumbe bado hazijawa rasmi ki hivyo
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...