Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

future scientists wa tz-products za ccm

Discussion in 'Jamii Photos' started by Utingo, Oct 20, 2010.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    paper.jpg
     
  2. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hawa ni kidato cha nne wanafanya mitihani, huo mwanga wa jua unawaharibu macho. :mmph:
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh, wapi huku tena jamani!
     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo shule ilifungwa ili madawati yatoshe
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Na mvua ingetoke sijui ingekuwa vipi!
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maisha bora kwa kila mwanafunzi na walimu
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Dah! Ingekuwa mimi ningekataa kufanya mtihani katika mazingira hayo, tena kwa sababu za msingi kabisaa:

    1. jua,
    2. vumbi,
    3. upepo,
    4. wakinamama wanapita barabarani,
    5. watoto wanachunga mbuzi jirani,
    6. ndege juu ya mti wanakunya!
    7. :mmph::mmph::mmph::mmph::mmph::mmph:
     
  8. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yeah really this is insane!!!!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    inasikitisha sana ..
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duuh hilo gap kati yao lilivyo kubwa si mchezo. hapo hamna Chaboo
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii ndio faida ya shle za sekondari za kata na ambazo zimekuwa zikipigiwa debe na kuonekana za manufaa mbele ya wapiga kura wa nchi hii.
    Unadhani katika mazingira haya kuna ambaye atafaulu hapo?Ni ziro kwa kwenda mbele.
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Matunda ya CCM, na hapo ndio elimu ya kulipia!
     
  13. M

    MAFRA Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kweli kwa mtindo huu tutafika?Tanzania tuko dunia ya ngapi jamani na tunaelekea wapi. nchi yetu ina utajiri mkubwa wa rasilimali ambazo zinaliwa na wanaojiita wajanja wa nchi hii kwa kufanya mikataba mibovu na wageni.kwa jina lingine tuwaite mafisadi papa mungu tusaidie ndo maana wanafunzi wanafanya mitihani yao katika mazingira magumu kiasi hiki. Tanzania bila CCM inawezekana jamani, tuungane pamoja na kumpa Dr. Slaa kura zetu tuone kama hatutabadilika. :mmph:
     
  14. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Imenibidi nivute pumzi kwanza !!!! Hali ya kielimu inasikitisha sana.... na haya ni mafanikio ya JK and Co, eti
    wamejenga shule za kata !!!
    " Value your Vote, Vote for Change"
     
  15. L

    Linababy Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi kujiniga kwa hasira jaman. Halafu wanajisifia eti shule za kata jamani tumuogope Mungu na kumpenda. Nonsense.
     
Loading...