Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fungus wa ajabu

Discussion in 'JF Doctor' started by Caroline Danzi, Jun 15, 2011.

  1. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    A'aleykum/Bwana Yesu asifiwe sana wana JF

    Wana JF, naomba ushauri wa kidaktari. Dada yangu wa kazi anaumwa fungus wa ajabu. Miguu yote ni vidonda, cha kushangaza fungus wamekula miguu mpaka kwenye unyao. Tumeshatumia kila dawa ya hospitali bila mafanikio. Anayejua dawa jamani anisidie.

    Niashukuru kwa ushauri.

    CD
     
  2. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama uko Dar,nenda St. Bernad Hospt muone Dr. Chuwa. Yeye anatengeneza mwenyewe dawa na ni kiboko ya resistant fungus
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pia mwambie wakati anaendelea na matibabu awe anavaa viatu vya wazi kama ndala au sendals za wazi kabisa muda mwingi hasa anapokuwa nyumbani, ahakikishe miguu inakuwa mikavu muda wote (akitoka kuoga, chooni au kufanya kazi zitakazolowesha miguu ajikaushe ikauke kabisa), asivae viatu vya kufunika miguu kwa muda mrefu, na avifue kwa dettol anapovivua
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Mpe pole sana, google tiba ya fungus kuna wakati niliiona tena kutoka hapa hapa jamvini.
     
Loading...