Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fumanizi kitaani kwetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Jan 20, 2011.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kuna jamaa mpaka rangi kucha na kuuza urembo juzi kafumaniwa mtaani kwetu ndani ya geti nyumbani kwa mtu alikuwa anampaka rangi mke wa mtu halafu anammega. Sasa majirani walishtukia issue wakamwambia mwenye mali (jamaa anapiga job benki flani)

    Chezo ilikuwa kila mara yule muuza urembo akiingia kwenye ile nyumba anakaa kama masaa mawili hivi na akitoka anasindikizwa tena na maurembo yake anabebewa mpk getini anasepa

    Sasa juzi jamaa wa urembo kaingia watu wakamwita mwenye mali aje kufumania, ingawa hawakukutwa red handed lakini jamaa alikutwa sebuleni anapiga chai ya maziwa kwa soseji huku yule dada akiwa bafuni anaoga nadhani akijiandaa na pambano au akijisafi na pia pale sebuleni ilikutwa chupi ya yule dada sasa haikueleweka kama walishapiga cha fasta lah maana toka muuza urembo aingie mpk mwenye mali anakuja ilishapita kama dk 45 hivi

    Kilichonichekesha ni kwamba jamaa walioingia kufumania ambao ni jamaa marafiki wa yule mwenye mke walimpiga mkwara yule chinga kuwa nae wanamgeuza kwa hiyo wakamkwida mavue nguo (ingawa ilikuwa ni mkwara tu) unaambiwa yule muuza urembo alipiga makelele mtaa mzima ulisikia huku anasema bora hata achomwe moto kuliko kugeuzwa au kama ni kumgeuza labde awe amekufa. Jamaa baadae alipelekwa polisi ingawa baadae nasikia alitolewa kwa kukosekana ushahidi wa kimazingira

    Cha ajabu ni kwamba huyo dada ni mzuri na wameoana kama mwaka hivi umepita ndoa bado changa na pia jamaa amemnunulia gari mkewe yaani ilikuwa maswali mtaa wote wanajiuliza huyu mama alikuwa anapata nini kwa yule mmachinga
     
  2. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    :frusty::frusty::frusty:
     
  3. r

    rey Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :frusty::frusty:
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu mwanamke ni fimbo ya uhakika ndio hatatoka ndani, hata uwe na mali vipi kama uwezo mdogo basi shambaboy, muuza genge, muuza urembo, lazima watakukanyagia tu.

    Cha muhimu ni kuepuka sana Vitambi na Manyama ya uzembe ya hovyohovyo, jaribu kufanya mazoezi yanayokujengea pumzi ya kuhimili mikikimikiki ya dakika 90, hao (shambaboy, muuza urembo) muda wote wako kwenye pilikapilka hivyo wako fit
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mume ni Banker sio? Most of them wanakaa sana kwa ofisi so wanakuwa na uzito na inakuwa awawezi toa dozi ya uwakika kwa Wake zao,awa wauza Uzuri,wapaka Rangi kucha na ata wauza samaki wabichi mitaani,kazi zao tu ni mazoezi tosha,Hivyo Basi wadada wanajua hilo.Mpaka huyo jamaa anakula chai kwa soseji atakuwa ameshammega huyo mama ata pengine round 2 kwa dakika hizo.
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mbona unaniongelea mimi wakati sio mimi??
     
  7. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa alikuwa hamfikishi panapotakiwa!
     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mashuhuda wa tukio wanasema kuwa yule mwenye mke alipoiona chupi pale sebuleni nguvu zilimwishia akaichukua akainusa sasa sijui alikuwa anasikiliza harufu ya bao?
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hilo nalo neno
     
  10. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aiseee,
    huku ni kutoridhika tu
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    huwezi jua labda ni mwanaume mzembe au demu nae ni kicheche
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Za hivi nyingi sana. Pia zina sababu tofautitofauti wengine njaa (kisa cha mpemba), wengine vicheche tu na mengine mengiiiiiiii
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    ila huyo demu ni mzuri sana na ana aibu flani hivi nadhani hii mambo ya kukaribisha machinga ndani si sawa kabisa ndio wale utakuta anauza chup* halafu akienda kuijaribu anakuja mumwonyesha mwisho wake wanakiduana au mtu anampaka rangi mwanamke huku anamtekenya tekenya halafu demu kavaa kanga moja si ndio pale unakuta wamemegana bila hata kutongozana inatokea tu kama nguvu ya sumaku na chuma
     
  14. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Walahi majinga, wauza urembo nk marufuku home kwangu. Hawa jamaa ni hatari sana kwa kuwa huwa wanagonga mademu bila huruma na matokeo yake my waif wetu wanapenda kitu hiyo. Pole sana banker
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa sisi tufenyeje?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    tuwasilianeni jamani mimi nauza hiden kamera its not a jok e guys
     
  17. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah!funza dume umetisha!Yani stori yote hiyo umeweka nukta mbili tu?!
    Huo ni utani tu.Hiyo ishu imetokea wapi?
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    anajua harufu ya chupi ya mkewe
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kwani wewe hujaoa? au unafikiri kuwa haliwezi tokea kwa mtu mwingine jamaa
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    sasa wewe ukiwa kazini huku kama jamaa utajuaje kama kuna wauza urembo wanaingia home kwako?
     
Loading...