Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

fridge&refrigation na tv,dish instalation fani ipi iko juu/inalipa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Chuck j, Jul 4, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,112
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kufuatia hali ya uchumi kua ngumu ninampango wa kubadilisha fani niliyo nayo,. Kwa ufupi ninafani ya hotel,,ninaumri wa miaka 38,nataka kubadilisha fani,,nimeziangalia hizo mbili yaani kufanya setting za tv,(ukiangalia mambo ya vin'gamuzi na madish) . Uande wa pili viyoyozi na majokofu upi unalipa?yote unaweza chukua course ya miezi mitatu na ukawafundi,, pls naomba ushauri
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nenda kwenye viyoyozi na majokofu mkuu madish kwa sasa hakuna kitu digital imehua bihashara . Chuo gani hicho cha kozi ya miezi 3 ?
     
  3. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,112
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kaka ni miezii 6 ,,.ni pale ymca posta,,nipe faida zake mkuu
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa nini usifungue mgahawa wa chakula?

    Yaani at 38 bado ukasomee fani mpya lini utapata experiece na kujenga network ya wateja?

    Afu hizo fani unazozisema labda usome zote na ufanyie kazi zote.

    Mie sijasoma umeme lakini pasi, tv, jiko sipelekeki kwa fundi.

    Kuacha kazi yako ya sasa na kwenda soma hizo fani ni sawa na kutoka mwanza kwenda mtwara kusomea ufundi saa.

    Pole kama ntakugusa.
     
Loading...