Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeman Mbowe and his Body-Guard

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, May 6, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Hivi naomba kuuliza serikali inatoa mabodi gadi kwa viongozi wa vyama vya siasa au huyu wa Mbowe ni private bodi gadi?
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    hueleweki...............we umeona nini na unataka nini hasa???????????????
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mhh personal huyo, umemsahau Mrema na Posh?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pesa yako tu hata wewe unaweza kuwa na bodigadi imradi uwe na pesa ya kumlipa.
     
Loading...