Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fred Mtaalamu!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by FUSO, Feb 28, 2012.

  1. F

    FUSO JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    John alimwalika rafiki yake Fred nyumbani kwake kwa ajili ya dinner na vinywaji. Baada yamaakuli na wakati vinywaji vinaendelea John, mkewe John (Lisa) na mgeni wao Fred walikuwa wanacheza karata. Kwa bahati mbaya karata ikaangukia chini yameza, Fred alipoinama kuichukua akaona nyeti za Lisa ambae hakuwa amevaa kufuli aka chupi.Fred akahamanika kwa aibu, japo John hakugundua.

    Baadae kidogo John alipokwenda jikoni kuchukua vinywaji, Lisa akamuuliza Fred:"Umekipenda ulichokiona?"
    Fred: "Ndiyo".
    Lisa: Utakipata kwa laki moja njoo, ila iwe ijumaa mchana maana John huenda sitevisits kwa wateja wake kila ijumaa.

    Ijumaa ikafika, Fred akaja kwa John na laki na mchezo ukachezwa. John aliporudijioni akamuuliza mkewe: "Fred alikuja?"

    Lisa akawaza:'Inawezekana alimuona akija au kaambiwa', akajibu: "Ndiyo,alipita hapa mara moja". John: "Safi, alikuachia laki moja?"

    Lisa akawaza:'Huyu atakuwa anajua'. Akamjibu mumewe kwa upole: "Ndiyo, kaileta".
    John:"Fred ni mwaminifu sana, alikuja asubuhi ofisini akanikopa laki moja na akasema atapita nyumbani akuachie mchana".

    ''Kazi Kwenu''
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Duh!Aiseee!Ngoja aje kongosho,ishu zake hizi!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    John hakushtuka kukopwa laki ambayo anaipeleka kwake (John) na huyo Fred?
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Something should be missing..????
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Eiyer, kwani Lisa ni mkeo?
    Sikujua bana, sirudii tena

     
  6. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hadithi hii inatufundisha tusiwe kama Lisa..
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Fred nae mtoto wa mjini eeh!
     
  8. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Communication katika mapenzi ni kitu muhimu sana...Kama John angewasiliana na mke wake mapema kuhusu hizo hela. Fred asingemega bure bure!
     
  9. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    na huyo lisa nae hajatulia.. Anapanga na bei kabisa?!
    Lex mgeni usicheze nae karata na mkeo sawa?
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mmm mbona mzigo umeliwa kijinga hivyo kwa akili yangu hii inamanisha Lisa katoa bure laki si imelipa deni.KWELI LAKI SIO HELA.
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ha,ha,ha,ha,haaaa!Kama kawaida yako!
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    waswahili hunena ya kuwa mwosha naye huoshwa...........
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    khaaa yaani rafiki yako akikukopa laki tu unampigia simu wife? je akiomba milioni au zaidi si utaita ukoo wako na wake?
    mambo mengine unaact kiume tu mkuu
    laki si pesa nasikia
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    anaogopa isije ikazungushwa kwa wife teh teh teh
     
  15. F

    FUSO JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2013
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Yes, matatizo mengi kwenye mahusiano yanatokana na communication breakdown.
     
  16. i

    isackk6 Member

    #16
    May 28, 2013
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akiaanani wanawake wakome c kuizi ndo staili mpya nini wachunguzeni wake zenu asipo vaa kufuli umuulize kwanza kwanini
     
  17. I

    Idd hashim Member

    #17
    May 29, 2013
    Joined: Jan 4, 2013
    Messages: 79
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Fred ametisha maana hyo akili aliyotumia ni nouma
     
  18. Isaac JK

    Isaac JK JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2013
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaaaaaaaaaaaaaaaah
     
  19. F

    FUSO JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2013
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    mnaonaje kama mke wake John atavunja ukimywa na kumweleza mume wake namna Fred asivyo mwaminifu?
     
  20. d

    dotcomlady Senior Member

    #20
    May 29, 2013
    Joined: May 2, 2013
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha kakopwa uroda hahah katoa bure bila kupenda chezea fredy wwe

    Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
     
Loading...