Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Francis Cheka amchekesha Nyilawila ulingoni

Discussion in 'Sports' started by Bumpkin Billionare, Sep 30, 2012.

  1. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu mchezo wa kupenda kupiga domo kwenye vyombo vya habari unaofanywa na mabondia wa hapa nyumbani pindi wanapoomba pambano na dume la milima ya Uluguru utaisha lini?

    Jana, Karama Nyilawila amepata zawadi ya kuropoka baada ya kukong'otwa TKO ya round ya 6 katkia pambano la masumbwi lililofanyika kwenye ukumbi wa PTA kurasini DSM dhidi ya Francis Cheka.

    Awali Karama Nyilawila alijigamba (kama ilivyo ada ya mabondia wote wenye njaa) kuwa Cheka hana ubavu wa kumshinda na hata pambano alilopigwa Moro Cheka alipendelewa tu na majaji.

    Sasa jana ndio alijua kwa nini mfuko wa Rambo haubebewi kaa la moto. Round ya 6 kalamba sakafu, refa kahesabu mpk mia, hajaamka.

    Chezea CHEKA wee, waulize ukoo wa Matumla, mpk wakastaafu ngumi.

    Promota Bumpkin Billionare nataka orodha ya mabondia uchwara wote wanaotaka kupigwa (na sio kupigana, Cheka hapigani) na Cheka wajiandikishe ili niweze kuandaa ratiba ya wao kupigwa.

    Cheka hoyeeeeeee!

    cheka.JPG cheka3.JPG

    Madam Maugo asijiandikishe, ameshapigwa vya kutosha awaachie na wenzake nao wapigwe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Hivi huyo cheka nae mbna hapganagi na watu wa nje.. Yeye daily anaishia kuwaonea vijana wa keko
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Cheka akawanie mikanda mikubwa tumuone anajua otherwise hata ampige Matumla mara ngapi Matumla atabaki kuwa Legendary! Kila siku ngumi na mateja! akitoka nje ya nchi anakula kibano!
     
  4. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aende kimataifa zaidi
     
  5. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Huyu Cheka ana kama miaka kumi hivi mfululizo sijasikia amepigwa!
    Kama Tanzania ingekuwa inajali kila mchezo, bila shaka huyu Cheka angeipa sifa nchi yetu!
     
  6. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    chezea cheka ww Halafuuuuuuuuuu....kaka...ww Mbayaaaaaaaaaaaaaaaaaa............................
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sasa cheka anajisifu kwa kupiga vilema....atoke nje sasa tuone kama ana huo ubavu.
    Matumla ni legend wa ngumi hapa nchini....sasa kajichokea bado cheka anampiga matumla kwa shida....
     
  8. La Cosa Mia

    La Cosa Mia JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ashapigana mapambano kadhaa huko nje na yote kapigwa....huyu jamaa sio bondia aisee...jaribu kuangalia mapambano yake utakubaliana na mimi.....kamkimbia rasta kaseba wakamfuata huyu muuza karanga ili kumuongezea point cheka...boxing tanzania iliishia na akina matumla basi......
     
  9. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,517
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    au hata angeenda olympic basi!!!
     
  10. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,517
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    mkuu una maanisha anaweza kuwa anatumia mambo ya wahenga kushinda mapambano!!!huenda eeee!!
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Haya ndio ya kuongea mkuu! Lkn kudhani cheka anaweza kwenda mwenye tu njea ya nchi na kuanza kupigana, ni wazimu!
     
  12. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Tatizo hakuna anayekubali kufanya kwa maslahi ya Taifa, kila mtu anachunguliwa maslahi binafsi kwa kila jambo! Hawataki kumuunga mkono Cheka kwa sababu hawaoni namna ya kumnyonya, kwa hiyo wanamuacha tu amalize kipaji chake hapa hapa hadi atakapozeeka na kufa maskini.
     
  13. La Cosa Mia

    La Cosa Mia JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aende mara ngapi mkubwa.....jamaa hajawahi kushinda pambano la nje hata moja na kishapigana mara kibao tu....hii hapa rekodi yake
     
  14. La Cosa Mia

    La Cosa Mia JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka ndondi sio kucheza marede....cheka sio bondia ...period...yeye na mchumia tumbo wote wabeba viazi sokoni....ndondi tanzania inabakwa na viongozi wa vyama vya ndondi ....wanafanya kama miradi yao....ukiona mtu anapigana kibongobongo jua kuwa kakosa kazi nyingine ya kufanya....vijana wadogo hawaandaliwi kama matumla alivyoandaliwa na baba yake toka utotoni ndio maana mpaka kesho ndio bondia pekee aliyekuwa na ubavu wa kucheza mapambano makubwa nje na kurudi na mikanda...cheka hata umri ushamtupa nje....miaka 30 ni umri wa kustaafu
     
  15. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Kwa bahati nzuri nilipata bahati ya kushuhudia mapambano yote waliyowakutanisha Cheka na Matumla, kiasi kwamba unanipa wasiwasi ndugu yangu kwa unavyosema kuwa Cheka sio Bondia, ila Matumla ndio Bondia.
    Cheka ni mmoja wa Mabondia wachache nchini wanaopigana kwa kutumia akili sana wawapo ulingoni, na kubwa zaidi ana ngumi kali, na hili suala la Cheka ngumi kali hata Matumla amekiri mara nyingi ninapozungumza naye.
    Labda tatizo lililopo ni kuwezeshwa tu kwa Cheka (au mchezo mzima wa ngumi nchini), ukiwa ni uwezeshaji ambao ungemfanya Cheka azidi kuwa bondia mkali na kuipa sifa Tanzania katika medani ya michezo.
    Niweke wazi kwamba, sikuwahi kufurahia mapambano ya ngumi nchini kama nilivyofurahia mapambano yaliyowakutanisha Cheka na Matumla, hasa lile lililopigwa pale Luxury Pub, Tandika!

    Omba Mungu, Matumla awe fiti tena halafu liwepo pambano lake na Cheka, nitataka sana mimi na wewe tukae kwenye viti vilivyo jirani tukishuhudia pambano, ukumbi huwa kimya wakati fulani na sauti pekee inayosikika huwa ni ngumi tu.
     
  16. La Cosa Mia

    La Cosa Mia JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkubwa sasa mbona unachekesha....cheka alipigwa na matumla enzi hizo matumla wa ukweli kabla hajazeeka na kuchoka....cheki rekodi ya cheka utaona pambano lake la kwanza kupigwa....matumla sasa hivi kachoka vibaya sana hata wewe unaweza kumpiga....ni kama tyson alivyochoka sasa ......mimi nataka cheka akapigane nje sio kuchagua wauza karanga kujiongezea pointi.......nitamkubali akishinda angalau mapambano matatu tu ya nje na sijui itakuwa lini maana jamaa na yeye umri ushamtupa mkono....
     
  17. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,346
    Likes Received: 2,283
    Trophy Points: 280
    Mikanda anayo yeye, kama kuna mtu anautaka ajilete aje kupigwa. We kama unaye bondia wako hajapigwa siku nyingi mwili unamuwasha we mlete aje kuchakaa
     
  18. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,346
    Likes Received: 2,283
    Trophy Points: 280
    Wabongo bwana wakitaka kumdisco mtu. Ok then, kama unamuona nyanya basi maana yake Tanzania imekwisha kwani yeye ndio top.
     
  19. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,346
    Likes Received: 2,283
    Trophy Points: 280
    Acha ubwege na jealous wewe, bondia hachagui anachaguliwa na promoters. Wewe andaa pambano uone kama hupigwi wewe na huyo bondia wako. Hawa wachonga mdomo wenyewe wametaka kupigwa. Na kama mabondia wa nje angalia vizuri hiyo list yako, labda tu kwa kuwa ukoo wa Matumla ulipigwapigwa na huyu jamaa ndio inakuuma
     
  20. La Cosa Mia

    La Cosa Mia JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari ndio hiyo.....hamna ndondi bongo....imekufa kipindi sana ........wote ni waganga njaa waliokosa kazi za kufanya!!!!
     
Loading...