Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Forodhani Secondary School - Naomba kujua!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Dec 1, 2009.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wandugu wa JF, leo nilikuwa napita maeneo ilipokuwa shule maarufu ya sekondari Forodhani to my surprise nikakuta kuna ujenzi wa nguvu unaendelea lakini hakuna dalili ya kuwepo wanafunzi wa sekondari. Badala yake kulikuwa na watoto kama wa chekechea wengi tu na mabadiliko mengi. Sijui kwa kuwa sikuwepo humu jijini kwa muda mrefu au vipi...Hebu nihabarisheni wenzangua shule ya sekondari imerudishwa kwa utawala wa kanisa nini??
     
  2. B

    Bobby JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mbona long time sana kwani ulikuwa wapi wewe? Kitambo sana hata tumekwishasahau ni lini!
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    wengine huwa tunaingia machimbo ambayo hata ukirudi huku mjini kila kitu kipya!!! Sasa hiyo shule ya sekondari imehamishiwa wapi??
     
Loading...