Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Form za uspika wa bunge la jamhuli ya muungano wa tanzania.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtumishi Wetu, Nov 4, 2010.

  1. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Form za Uspika wa Bunge la Jamhuli ya Mhuungano wa Tanzania;

    Ndg kuna mambo ya muhimu hapa. Nasikia kuwa watu wameisha anza kuchukua form za kuomba hicho cheo cha uspika. Baadhi yao ni Bwn vijisenti (Mr Chenge) Bwn EDO, Bwn Sitta( the former Spika)na wengine. Inatakiwa muda huu watu wapenda fairness or Democracy wajipange kwa ajili ya hicho kiti maana kina umuhimu saana kupitisha au kupindisha maamuzi. HIYO NI MUHIMU SAANA WAKATI HUU TUSIJE KUJUTA BAADAE.
     
Loading...