Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Football live – uefa supercup

Discussion in 'Sports' started by Konaball, Aug 27, 2010.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    INTER VS ATLATICO MADRID
    Broadcast date: Friday 27th August, 2010 @ 21h40 on MBC 3 kwa wale wenye GTV DECODER inapatikana
    [SIZE=+1]Eutelsat W3A [/SIZE] [SIZE=+1]@ 7° East[/SIZE] freq 11192 V - SR 3210 1/2
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    mnhhh...mkuu mie kama sikumbuki vibaya nadhani hawa GTV walifilisika na kula kona zamani tuu na kutuachia mi-decoder yao ipo sebuleni hata pa kuipeleka tusijue...au wewe mwenzetu upo wapi huko wanakotoa huduma za gtv...mie nipo hapa dsm tanzania
     
  3. K

    Konaball JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Sio GTV wanaonyesha katika ile DECODER ya GTV kuna FTA TV zinapatikana kama ukisearch ndio ipo hiyo stesheni ya MBC3 kama ujaligeuza dishi lako search utapata FTA TV
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    mkuu ni-search hapahapa dsm ... kwa kutumia zile decoder mfu za gtv?...au mzee wewe genious wa mambo ya mawasiliano?...sie wengine wauza maneno elektronix hatuzijui banaaaaa
     
  5. K

    Konaball JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hapa hapa DAR ES SALAAM tafuta mafundi wa madishi watakusetia kama bado unalo lile dish na DECODER utapata kama stesheni 10 hivi za FREE TO AIR (FTA)
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mnh, ajabu thread hii imepoteza wachangiaji, au kwakuwa Mourinho hayupo tena Inter Milan?
    Dakika ya 65...

    Inter Milan 0 - 1 Atletico Madrid

    I bet Mourinho anamuombea mabaya tu hasimu wake Mkubwa Benitez!

    Jose Antonio Reyes ndio mfungaji.
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kumbe hiyo ATL ndo Athletico Madrid, thikujua mana nimekuta mechi imeshaanza!! mweeh, Inter watarudisha kweli?!!!!
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Thubutuuuu,....

    weshatandikwa cha pili.
    Benitez kaiharibu defence ya Inter.

    Inter Milan 0 - 2 Atletico Madrid
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Heee..basi ndo nitokee na dakika zenyewe zinavyoyoma acha tu!!:eyeroll2:
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mnh, miti nayo ishaanza kuteleza.
    Dakika ya 89 Inter Milan wamekosa penalti!....
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...It is all over.

    Atletico Madrid ndio Mabingwa wa Super Cup ndani ya Barnebau

    I recall hawa Atletico Madrid ndio waliowatoa Liverpool kwenye EUROPA CUP
    Benitez Gundu hilo!
     
  12. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Benitez madudu matupu!
     
  13. g

    gutierez JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Benitez tai kama mchungaji Mtik.... misimu miwili iliyopita ktk uefa champs league alitoka 1-1 home and away alipokuwa na liverpool,tena liverpool kwao wanasawazisha kwa penati ya kizushi ktk dk za majeruhi kipindi cha pili stevie gerard,wakati huo maxi rodriguez aliwapiga bao sawa dk ya 6 akiwa na atletico madrid,sema torres hana bahati ya kucheza vs timu yake hiyo ya zamani ,mana hata msimu ulioisha ktk uefa europa cup alikosa mechi zote 2 pia,forlan aliwapiga bao dk za nyongeza 30,forlan mbaya wa kuwafunga mabao liverpool toka yupo man utd,na barcelona pia,kama drogba na rooney kwa arsenal,torres vs man utd,tevez na saha vs chelsea.
     
Loading...