Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FOLENI zapungua Dar- 'year end'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpevu, Dec 28, 2010.

  1. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari,
    Hivi ni experience yangu tu ama ni wote?
    Maana nimegundua kwa siku tano sasa roads za Dar zimepungua foleni, sijua wakazi wa mji huu wamepungua ama ni aje wadau!
    Tujuzane KULIKONI!!!
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni kawaida kila mwaka hapa nipo Tanga kwa bibi kogwa napata moja moto moja baridi ikifika tarehe kama 5 tunarudi wote kubanana

    umezaliwa mwaka Huu?? sorry nataka kujua
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    King of Kings,
    si unajua sisi walowezi? Kwetu ni Tanganyika kuleee karibu ya mwisho wa reli ndo maana tunastaajabu KULIKONI hapa mjini kweupeeee?/
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wengi tuko vacation tandaimba
     
  5. M

    Matarese JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wameenda moshi!
     
  6. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo dar inakaliwa na wageni
     
  7. mapango

    mapango Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wenye magari ndio wageni, wenyeji wanatumia lapa na baskeli...
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii ha ha haaa,
     
  9. m

    maarufu Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nipo iringa kilolo nakula swala wa udzungwa tar 7/01/2011 nakuja kuongeza foleni.
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    tuko Moshi, tusubiri kuanzia next week bana,
     
  11. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Kapa chini masahihisho, "Ukiona Paka anchezea ndevu za paka ujue shimo liko karibu" Tom and Jerry.
     
Loading...