Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni Mbezi-Kibaha mizani inaashiria nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kabwela, Nov 27, 2011.

  1. Kabwela

    Kabwela Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juzi mchani nikiwa natoka kibaha kwenda mjini Dar nilikwama njiani eneo la kibamba CCM kwa muda wa saa 3. Jana jioni nikiwa natoka kibaha kwenda kiluvya madukani imenichukua saa 2 (mita 800) kwa gari kutokana na msongamano wa magari. Inaanza kuzoeleka kuwa kukitokea tatizo lolote maeneo hayo inakuwa na usumbufu kwa kila anayetumia barabara ya morogoro. Nauliza haya maandamano (foleni) ndio mazoezi ya kuadhimisha miaka 50 ya uhuru au ndio maisha bora yenyewe. Ukiuliza hivi kina.... Watasema mmetumwa na.... wengine watasema mnamsakama JK. Nashauri wanaohusika na barabara hii kuu ya nchi watengeneze njia za kuchepuka (service roads) kukitokea matatizo na hii inatuaibisha pia kwa majirani zetu wanaotumia bandari zetu. Nawasilisha
     
  2. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mawazo Mazuri ila ni nani anayesikiliza? Hii sio aibu tu ila ni pamoja na kuchoka Kufikiri? Mimi sioni sababu yoyote ya Kuboresha Barabara Mbali Huku mwanzo Kukiwa Ni kero Tupu!! Fikiria Mtu Unatoka Magomeni Unafika Kibaha Baada ya Masaha matatu Hadi Manne!! Jumani Huwa siku zote najiuliza kuna Lolote la Kujifaraji na kusherehekea miaka Hamsini ya Uhuru Huku Kero zikiwa Zimeongezeka mara Kumi zaidi? Hadi aibu!! Hata hao Watembeza Bakuli hata wajitahidi Kupunguza Haya Matatizo!! Waende Wakapige Magoti Huko!! Nataka tu Wajue Hii Kero imezidi Kiwango Cha Kuvumilika!! Magufuli Ndugu Yetu Tukomboe!!
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hiyo barabara jana nliiona ya ajabu kabisa toka saa11 nimefika home sita kasoro!
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msijali naskia kuna mtu anaitwa simba mzee ndo suluhisho la kila kitu....kuweni na subra tu
     
  5. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu, mimi jana nilitoka kibaha kwenye mahafali ya waifu, nakimbilia pilau, we acha tu nilifika nyumbani sa 5 uck. Leo niko naelekea moro kuna ajali hapa imetokea karbu na mlandizi ni foleni tu. Utafikiri nina mapepo ya foleni
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni Miundo mbinu mibovu.
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    jana ilinikera sana
    nlitoka kilimanjaro tlipofika kibaha tuliambiwa eti kuna ajali mbele ikabidi tule boda tutokee barbar ya bagamoyo na huko tunakuta foleni inayotia kinyaa,leo wadogo zangu wamefka mlandizi wakaambiwa tena eti kuna ajali mbele! Wamekaa masaa ya kutosha ,theres something fishy going on!
     
  8. i

    iwensato Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo si miundombinu mibovu ila ni uzembe wa madereva hawataki kukaa foleni. Fikiria roli au basi kubwa linaovateki unategemea nini ikiwa mbele kunakuja roli au basi kubwa upande wa pili; kwa vyovyote watabaki wanatazamana tu. Kitu muhimu ni nidhamu barabarani kwani akitokea askari wa usalama barabarani vipi magari yanaanza kwenda hata kama ni polepole?
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ile barabara ni kero kubwa sana kama mtu unafanya kazi Dar na unaishi Kibaha unaweza kulia kwa hasira na kujuta kwa nn umejenga Kibaha ni mwendo wa masaa matatu au zaidi kwa KM 30 au 40 tu
     
  10. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Subiri Wamalize Kuvuana Magamba, af Wapate Mgombea Urais Wa 2015, Then Watalishughulikia Tatizo Lenu...
     
Loading...