Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flyover itangulie TAZARA au Ubungo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jun 29, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nimemsikia PM aki-wind up budget speech yake kwa kuzungumzia hatua za kuondoa msongamano wa magari jiji la Dar es salaam. Kasema karibuni utaanza ujenzi wa flyover Tazata, ninalojiuliza wapi kwenye umuhimu na haraka zaidi kujengwa flyover kati ya tazara na ubungo. Ubungo ndiyo barabara kuu ya kutoka/kuingia nchi zote jirani na mikoa yote ya Tanzania kutoa mtwara na lindi. Kutoka morogoro mpaka dar umbali usiozidi 200km ni mwendo wa masaa matatu(3) katika hayo masaa matatu, mbezi mpaka ubungo 11km inachukua saa moja na nusu au zaidi nyakati za jioni. Kuanzia saa 10 jioni kutoka shekilango mpaka ubungo mataa ni zaidi ya saa moja.

    kwa maelezo hayo ni dhahiri ubungo mataa ndiyo penye kero kubwa zaidi kuliko crossroad yoyote nyingine jijini Dar, criterion iliyotumika kuanza na Tazara ni ipi? Au mkitoka ulaya(airport) msipate tabu?
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kwa nini mlimchagua Mnyika kuwa mbunge wenu
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160

    Flyovers mpangilio kwa umuhimu;
    1. ubungo
    2.tazara
    3.mwenge
    4.moroco
     
  4. Godfrey Electronics

    Godfrey Electronics JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani nadhan wameona treni ya kasi itasaidia kwa morogoro road so wameona waanze na tazara
     
  5. Godfrey Electronics

    Godfrey Electronics JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pengine kwa kuwa inatumiwa sana na wageni wakimataifa kutoka airport so wanataka wafiche aibu
     
  6. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanataka mkulu awe anaitumia anapowahi safari zake za nje
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    wameona waanze na tazara ili mapinduzi yatakapowadia 2015 waweze kukimbia mapema njia panda ya ulaya aka airport
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Jamani kuwa fair kabisa. TAZARA ni sehemu korofi sana kwa uzoefu wangu lakini sababu kubwa ni kutumika kwa askari muongoza magari badala ya Taa za Bararani. Ubungo kwa sasa tatizo ni Morogoro Road,. Mandela Roada sio tatzo sana baada ya kuondolewa kwa Wamachinga
     
Loading...