Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First year 2012/2013 prayer to heslb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ze duduz, Aug 28, 2012.

  1. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Baba Yetu HESLB ulie Msasani Jina lako litukuzwe, ufisadi wako usije utupe leo Mikopo Yetu, utusamehe ubishi wetu wa kujaza kozi za Non-priority kama Raisi Wetu dhaifuu alivyowasamehe Mafisadi Wa EPA & BOT usitutie katika Migomo lakini utuokoe na Ukame wa Pesa Aaameeen....
     
  2. t

    tan 90 Senior Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwana umetisha. . .hahahahahaha duh umenichekesha mr bvm.
     
  3. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Mkuu haya Mambo hayatabiriki unaweza kuta mtoto wa kigogo kajaza kitu cha non-priority na ana dvn 3 ya point 17 mwisho wa siku analamba 100% na watoto wa wakulima wamegonga dvn 1 zao kali na wamesoma shule za kata afu wamejazaa kozi zenye priority kama bsc in eductn, MD, Pharmacy na BVM mwisho wa siku analamba 0% au wakati mwingne kitu cha Nil !!
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tukeshe tukiomba maana hatujui siku wala saa ambayo HESLB watatunyongea baharini na damu kwenda na maji,
     
  5. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    ndo ivyo mkuu !! Yaani hapa nilipo naomba nipate hata ka 60% chn Ya hapo na suspend huu mwaka siendi chuo
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! We mkali.
     
  7. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    mkuu naona huna preshaaaaaaa !! Hahahah we mtoto wa kigogo au?
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh!! kitu mean testing kina nipa homa, Ila jamaa wamechelewesha mzigo aiseee mid September baadhi ya vyuo wanafungua na mpaka sasa watu hawajui wamelamba % ngapi
     
  9. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Axee utata uko hapa,pakikaa vibaya hapa unaweza ukasukuma mwaka kitaa!
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Then next year wana bana masharti zaidi,
     
  11. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    umeonaaah !! EEeh itakuwa pouwa xana kama wakiaachia kitu mwanzon mwa septmbr ili kujua ka tunaenda chuo au laaaah
     
  12. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    mkuu kitaaa kigumu balaaa Yaani huku hakushikiki kabixaaaaa !!
     
  13. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Cha msingi get down to your God that you believe and pray for his graces,vinginevyo majamaa hawatabiliki!
     
  14. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli jamaa kitaa kigumu especially ukiwa huna kitu cha kufanya kukuingizia kipato,bora watoe tujue ka uko sua kunaendeka au la!
     
  15. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Yaani safari ya SUA Ikatishwe na mkopo daah itauma balaa
     
  16. M

    Mgimiloko Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli utratraaaaaaaaaa......roho juuu!!!
     
  17. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ZE DUDUZ nakutabiria utapata aslimia zaidi ya 80 sasa basi ukipata vocha inihusu usipotimiza ahadi hii uta DISCO
     
  18. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi cjui wakinibania huo mkopo cjui ntafanya nini sasa maana hata ndoo ya maji inanishinda kubeba..GOD help us
     
  19. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa mama sio..
     
  20. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    tatizo letu tanzania ni UMASKINI
     
Loading...