Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First sight

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chetuntu, Mar 20, 2011.

  1. c

    chetuntu R I P

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wana jamvi, wapendwa naombb ushauri, nilikutana na mkakamoja mmoja , siku hiyo nilikuwa kifield sana, nishapigwa na vumbi nilikuwa mchafu kidogo, rasta zimejaa vumbi, nimepiga kombati . Basi tukawa tunakuta sana kikazi.Tumeanzisha uhusiano ila hapendi nivae tofauti na field kila siku anataka nisuke rasta,makombati hakuna hata kujipodoa kidogo, hata nikiwa nje ya field yani nakwazika. Nisaidieni kumwelewesha wanajamvi. Asanteni.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha Chetundu bana eti hakuna hata kujipodoa?? So hata lotion no kupaka?? Huyo nae anavituko hata mkitoka kwenda out unavaa kombati??
    Mwambie aache unoko na yeye anakuwa kama ............................. naogopa kutaja nisijeshambuliwa bure
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hcho ndcho anachokupendea,c mkaka tena,sema mupenz
     
  4. c

    chetuntu R I P

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dena bana acha halafu ni mbabe sana. Hapa nna rasta hataki hata nisuke yebo.
     
  5. c

    chetuntu R I P

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sheikh hii ni too much, hata polic huvaa kiraia
     
  6. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Du kumbe tuko wengi. Nilidhani peke yangu
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Uwiiiiii kazi unayo hata yebo yebo?? Pole wewe huyo ni mwa................au po....................... nini???
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,001
    Trophy Points: 280
    hebu acha unafiki na maneno ya vujembe wewe
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    :focus:
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    duh! Nenda nae mdogo mdogo atakuzoea.
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahah hahha jamaa ni rastafali nini :lol::lol::lol::lol:
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Chetuntu hata mkitoka out like dinner na combat? mbona kama simwelewi? ila mwisho wa siku ni wewe na yeye angalia manufaa ya uhusiano wenu huku ukimwelewesha kidogokidogo kwamba hauko comfortable kuwa kifield muda wote
     
  13. c

    chetuntu R I P

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapana wala sio rastafari. Basi tu anadai napendeza kifield. Hata mitoko ni ya kifield field tu.
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Nadhan hayo mavaz yanakufanya uonekane wa asili, mwonekano ambao
    WanaUme weng unatuvutia sana
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani hawezi vaa vitenge akawa wa asili?
     
  16. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    naona mtakavyochukuliana tangu mwanzo na kuzoeshana itakuwia ngumu kubadili!! ni bora umwonyeshe kuwa hupendi anayoyapenda yy tng mapema, ww subiri tu badae utaona kasheshe yake!!
     
Loading...