Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Film specialist

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chris B. Daniel, Aug 1, 2012.

  1. C

    Chris B. Daniel Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya hasubuhi wana JF, kwamara ya kwanza nikohapa na nimefurahi sana kua hapa leo.
    DHUMUNI
    Mimi ni mwandishi,mwongozaji na mwigizaji wa filam ( i.e, majira yote ). Nimekua nikichukua diploma yangu katika chuo kikuu cha Griffith University nchini Australia na sasa nimerejea nyumbani Tanzania. Wakati nipo college nilifanikiwa kuandika filamu 36 ambazo 15 zmekamilika na 21 bado kuandaa directory graph na kati ya filamu. Nimejaribu sana kuangaika hapa na pale tangu nimefika lakini sijapata msaada wowote, imefika kipindi hata vijisenti vyote vinakwisha.
    I do believe in changes, like the South Africans and the americans and just whatever are not far from us. Bringing dead ideas to in this country is like bringing the deads to life, scripts za filam nzur znafanya movie iwe nzur pia.
    Naitaji msaada wa kila namna ( moral & material support ), naitaji kuingia kwene ushindani mapema before march 2013, naitaji kuwaonesha watanzania kwamba wazungu na sisi hakuna tofauti zaidi ya technologia bt kama filam itaongozwa na director mzoefu who knows how to hold cameras, to indicate angles, a person who knows how to choose actors & actress, how to teach them, control them, direct the be in a movie team audience, kwa huyo lazima filam iwe nzuri.
    Naitaji meneja ambaye tutashirikiana ( sio lazima uwemilionare, there are milion ways ambazo zinaweza kutumiwa kuraise fund).
    Mawasiliano yangu.
    M.P #: +255652823716/753586641
    E-mail: christopherbumela@ymail.com
     
  2. C

    Chris B. Daniel Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya hasubuhi wana JF, kwamara ya kwanza nikohapa na nimefurahi sana kua hapa leo.
    DHUMUNI
    Mimi ni mwandishi,mwongozaji na mwigizaji wa filam ( i.e, majira yote ). Nimekua nikichukua diploma yangu katika chuo kikuu cha Griffith University nchini Australia na sasa nimerejea nyumbani Tanzania. Wakati nipo college nilifanikiwa kuandika filamu 36 ambazo 15 zmekamilika na 21 bado kuandaa directory graph na kati ya filamu. Nimejaribu sana kuangaika hapa na pale tangu nimefika lakini sijapata msaada wowote, imefika kipindi hata vijisenti vyote vinakwisha.
    I do believe in changes, like the South Africans and the americans and just whatever are not far from us. Bringing dead ideas to in this country is like bringing the deads to life, scripts za filam nzur znafanya movie iwe nzur pia.
    Naitaji msaada wa kila namna ( moral & material support ), naitaji kuingia kwene ushindani mapema before march 2013, naitaji kuwaonesha watanzania kwamba wazungu na sisi hakuna tofauti zaidi ya technologia bt kama filam itaongozwa na director mzoefu who knows how to hold cameras, to indicate angles, a person who knows how to choose actors & actress, how to teach them, control them, direct the be in a movie team audience, kwa huyo lazima filam iwe nzuri.
    Naitaji meneja ambaye tutashirikiana ( sio lazima uwemilionare, there are milion ways ambazo zinaweza kutumiwa kuraise fund).
    Mawasiliano yangu.
    M.P #: +255652823716/753586641
    E-mail: christopherbumela@ymail.com
     
  3. C

    Chris B. Daniel Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya hasubuhi wana JF, kwamara ya kwanza nikohapa na nimefurahi sana kua hapa leo.
    DHUMUNI
    Mimi ni mwandishi,mwongozaji na mwigizaji wa filam ( i.e, majira yote ). Nimekua nikichukua diploma yangu katika chuo kikuu cha Griffith University nchini Australia na sasa nimerejea nyumbani Tanzania. Wakati nipo college nilifanikiwa kuandika filamu 36 ambazo 15 zmekamilika na 21 bado kuandaa directory graph na kati ya filamu. Nimejaribu sana kuangaika hapa na pale tangu nimefika lakini sijapata msaada wowote, imefika kipindi hata vijisenti vyote vinakwisha.
    I do believe in changes, like the South Africans and the americans and just whatever are not far from us. Bringing dead ideas to in this country is like bringing the deads to life, scripts za filam nzur znafanya movie iwe nzur pia.
    Naitaji msaada wa kila namna ( moral & material support ), naitaji kuingia kwene ushindani mapema before march 2013, naitaji kuwaonesha watanzania kwamba wazungu na sisi hakuna tofauti zaidi ya technologia bt kama filam itaongozwa na director mzoefu who knows how to hold cameras, to indicate angles, a person who knows how to choose actors & actress, how to teach them, control them, direct the be in a movie team audience, kwa huyo lazima filam iwe nzuri.
    Naitaji meneja ambaye tutashirikiana ( sio lazima uwemilionare, there are milion ways ambazo zinaweza kutumiwa kuraise fund).
    Mawasiliano yangu.
    M.P #: +255652823716/753586641
    E-mail: christopherbumela@ymail.com
     
  4. C

    Chris B. Daniel Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya hasubuhi wana JF, kwamara ya kwanza nikohapa na nimefurahi sana kua hapa leo.
    DHUMUNI
    Mimi ni mwandishi,mwongozaji na mwigizaji wa filam ( i.e, majira yote ). Nimekua nikichukua diploma yangu katika chuo kikuu cha Griffith University nchini Australia na sasa nimerejea nyumbani Tanzania. Wakati nipo college nilifanikiwa kuandika filamu 36 ambazo 15 zmekamilika na 21 bado kuandaa directory graph na kati ya filamu. Nimejaribu sana kuangaika hapa na pale tangu nimefika lakini sijapata msaada wowote, imefika kipindi hata vijisenti vyote vinakwisha.
    I do believe in changes, like the South Africans and the americans and just whatever are not far from us. Bringing dead ideas to in this country is like bringing the deads to life, scripts za filam nzur znafanya movie iwe nzur pia.
    Naitaji msaada wa kila namna ( moral & material support ), naitaji kuingia kwene ushindani mapema before march 2013, naitaji kuwaonesha watanzania kwamba wazungu na sisi hakuna tofauti zaidi ya technologia bt kama filam itaongozwa na director mzoefu who knows how to hold cameras, to indicate angles, a person who knows how to choose actors & actress, how to teach them, control them, direct the be in a movie team audience, kwa huyo lazima filam iwe nzuri.
    Naitaji meneja ambaye tutashirikiana ( sio lazima uwemilionare, there are milion ways ambazo zinaweza kutumiwa kuraise fund).
    Mawasiliano yangu.
    M.P #: +255652823716/753586641
    E-mail: christopherbumela@ymail.com
     
  5. C

    Chris B. Daniel Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya hasubuhi wana JF, kwamara ya kwanza nikohapa na nimefurahi sana kua hapa leo.

    DHUMUNI

    Mimi ni mwandishi,mwongozaji na mwigizaji wa filam ( i.e, majira yote ). Nimekua nikichukua diploma yangu katika chuo kikuu cha Griffith University nchini Australia na sasa nimerejea nyumbani Tanzania. Wakati nipo college nilifanikiwa kuandika filamu 36 ambazo 15 zmekamilika na 21 bado kuandaa directory graph na kati ya filamu. Nimejaribu sana kuangaika hapa na pale tangu nimefika lakini sijapata msaada wowote, imefika kipindi hata vijisenti vyote vinakwisha.

    I do believe in changes, like the South Africans and the americans and just whatever are not far from us. Bringing dead ideas to in this country is like bringing the deads to life, scripts za filam nzur znafanya movie iwe nzur pia. Naitaji msaada wa kila namna ( moral & material support ), naitaji kuingia kwene ushindani mapema before march 2013, naitaji kuwaonesha watanzania kwamba wazungu na sisi hakuna tofauti zaidi ya technologia bt kama filam itaongozwa na director mzoefu who knows how to hold cameras, to indicate angles, a person who knows how to choose actors & actress, how to teach them, control them, direct the be in a movie team audience, kwa huyo lazima filam iwe nzuri.

    Naitaji meneja ambaye tutashirikiana ( sio lazima uwemilionare, there are milion ways ambazo zinaweza kutumiwa kuraise fund).
    Mawasiliano yangu.

    M.P #: +255652823716/753586641
    E-mail: christopherbumela@ymail.com
     
  6. C

    Chris B. Daniel Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya hasubuhi wana JF, kwamara ya kwanza nikohapa na nimefurahi sana kua hapa leo.
    DHUMUNI
    Mimi ni mwandishi,mwongozaji na mwigizaji wa filam ( i.e, majira yote ). Nimekua nikichukua diploma yangu katika chuo kikuu cha Griffith University nchini Australia na sasa nimerejea nyumbani Tanzania. Wakati nipo college nilifanikiwa kuandika filamu 36 ambazo 15 zmekamilika na 21 bado kuandaa directory graph na kati ya filamu. Nimejaribu sana kuangaika hapa na pale tangu nimefika lakini sijapata msaada wowote, imefika kipindi hata vijisenti vyote vinakwisha.
    I do believe in changes, like the South Africans and the americans and just whatever are not far from us. Bringing dead ideas to in this country is like bringing the deads to life, scripts za filam nzur znafanya movie iwe nzur pia.
    Naitaji msaada wa kila namna ( moral & material support ), naitaji kuingia kwene ushindani mapema before march 2013, naitaji kuwaonesha watanzania kwamba wazungu na sisi hakuna tofauti zaidi ya technologia bt kama filam itaongozwa na director mzoefu who knows how to hold cameras, to indicate angles, a person who knows how to choose actors & actress, how to teach them, control them, direct the be in a movie team audience, kwa huyo lazima filam iwe nzuri.
    Naitaji meneja ambaye tutashirikiana ( sio lazima uwemilionare, there are milion ways ambazo zinaweza kutumiwa kuraise fund).
    Mawasiliano yangu.
    M.P #: +255652823716/753586641
    E-mail: christopherbumela@ymail.com
     
  7. C

    Chris B. Daniel Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya hasubuhi wana JF, kwamara ya kwanza nikohapa na nimefurahi sana kua hapa leo.
    DHUMUNI
    Mimi ni mwandishi,mwongozaji na mwigizaji wa filam ( i.e, majira yote ). Nimekua nikichukua diploma yangu katika chuo kikuu cha Griffith University nchini Australia na sasa nimerejea nyumbani Tanzania. Wakati nipo college nilifanikiwa kuandika filamu 36 ambazo 15 zmekamilika na 21 bado kuandaa directory graph na kati ya filamu. Nimejaribu sana kuangaika hapa na pale tangu nimefika lakini sijapata msaada wowote, imefika kipindi hata vijisenti vyote vinakwisha.
    I do believe in changes, like the South Africans and the americans and just whatever are not far from us. Bringing dead ideas to in this country is like bringing the deads to life, scripts za filam nzur znafanya movie iwe nzur pia.
    Naitaji msaada wa kila namna ( moral & material support ), naitaji kuingia kwene ushindani mapema before march 2013, naitaji kuwaonesha watanzania kwamba wazungu na sisi hakuna tofauti zaidi ya technologia bt kama filam itaongozwa na director mzoefu who knows how to hold cameras, to indicate angles, a person who knows how to choose actors & actress, how to teach them, control them, direct the be in a movie team audience, kwa huyo lazima filam iwe nzuri.
    Naitaji meneja ambaye tutashirikiana ( sio lazima uwemilionare, there are milion ways ambazo zinaweza kutumiwa kuraise fund).
    Mawasiliano yangu.
    M.P #: +255652823716/753586641
    E-mail: christopherbumela@ymail.com
     
  8. C

    Chris B. Daniel Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya hasubuhi wana JF, kwamara ya kwanza nikohapa na nimefurahi sana kua hapa leo.
    DHUMUNI
    Mimi ni mwandishi,mwongozaji na mwigizaji wa filam ( i.e, majira yote ). Nimekua nikichukua diploma yangu katika chuo kikuu cha Griffith University nchini Australia na sasa nimerejea nyumbani Tanzania. Wakati nipo college nilifanikiwa kuandika filamu 36 ambazo 15 zmekamilika na 21 bado kuandaa directory graph na kati ya filamu. Nimejaribu sana kuangaika hapa na pale tangu nimefika lakini sijapata msaada wowote, imefika kipindi hata vijisenti vyote vinakwisha.
    I do believe in changes, like the South Africans and the americans and just whatever are not far from us. Bringing dead ideas to in this country is like bringing the deads to life, scripts za filam nzur znafanya movie iwe nzur pia.
    Naitaji msaada wa kila namna ( moral & material support ), naitaji kuingia kwene ushindani mapema before march 2013, naitaji kuwaonesha watanzania kwamba wazungu na sisi hakuna tofauti zaidi ya technologia bt kama filam itaongozwa na director mzoefu who knows how to hold cameras, to indicate angles, a person who knows how to choose actors & actress, how to teach them, control them, direct the be in a movie team audience, kwa huyo lazima filam iwe nzuri.
    Naitaji meneja ambaye tutashirikiana ( sio lazima uwemilionare, there are milion ways ambazo zinaweza kutumiwa kuraise fund).
    Mawasiliano yangu.
    M.P #: +255652823716/753586641
    E-mail: christopherbumela@ymail.com
     
  9. C

    Chris B. Daniel Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya hasubuhi wana JF, kwamara ya kwanza nikohapa na nimefurahi sana kua hapa leo.
    DHUMUNI
    Mimi ni mwandishi,mwongozaji na mwigizaji wa filam ( i.e, majira yote ). Nimekua nikichukua diploma yangu katika chuo kikuu cha Griffith University nchini Australia na sasa nimerejea nyumbani Tanzania. Wakati nipo college nilifanikiwa kuandika filamu 36 ambazo 15 zmekamilika na 21 bado kuandaa directory graph na kati ya filamu. Nimejaribu sana kuangaika hapa na pale tangu nimefika lakini sijapata msaada wowote, imefika kipindi hata vijisenti vyote vinakwisha.
    I do believe in changes, like the South Africans and the americans and just whatever are not far from us. Bringing dead ideas to in this country is like bringing the deads to life, scripts za filam nzur znafanya movie iwe nzur pia.
    Naitaji msaada wa kila namna ( moral & material support ), naitaji kuingia kwene ushindani mapema before march 2013, naitaji kuwaonesha watanzania kwamba wazungu na sisi hakuna tofauti zaidi ya technologia bt kama filam itaongozwa na director mzoefu who knows how to hold cameras, to indicate angles, a person who knows how to choose actors & actress, how to teach them, control them, direct the be in a movie team audience, kwa huyo lazima filam iwe nzuri.
    Naitaji meneja ambaye tutashirikiana ( sio lazima uwemilionare, there are milion ways ambazo zinaweza kutumiwa kuraise fund).
    Mawasiliano yangu.
    M.P #: +255652823716/753586641
    E-mail: christopherbumela@ymail.com
     
  10. C

    Chris B. Daniel Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya hasubuhi wana JF, kwamara ya kwanza nikohapa na nimefurahi sana kua hapa leo.
    DHUMUNI
    Mimi ni mwandishi,mwongozaji na mwigizaji wa filam ( i.e, majira yote ). Nimekua nikichukua diploma yangu katika chuo kikuu cha Griffith University nchini Australia na sasa nimerejea nyumbani Tanzania. Wakati nipo college nilifanikiwa kuandika filamu 36 ambazo 15 zmekamilika na 21 bado kuandaa directory graph na kati ya filamu. Nimejaribu sana kuangaika hapa na pale tangu nimefika lakini sijapata msaada wowote, imefika kipindi hata vijisenti vyote vinakwisha.
    I do believe in changes, like the South Africans and the americans and just whatever are not far from us. Bringing dead ideas to in this country is like bringing the deads to life, scripts za filam nzur znafanya movie iwe nzur pia.
    Naitaji msaada wa kila namna ( moral & material support ), naitaji kuingia kwene ushindani mapema before march 2013, naitaji kuwaonesha watanzania kwamba wazungu na sisi hakuna tofauti zaidi ya technologia bt kama filam itaongozwa na director mzoefu who knows how to hold cameras, to indicate angles, a person who knows how to choose actors & actress, how to teach them, control them, direct the be in a movie team audience, kwa huyo lazima filam iwe nzuri.
    Naitaji meneja ambaye tutashirikiana ( sio lazima uwemilionare, there are milion ways ambazo zinaweza kutumiwa kuraise fund).
    Mawasiliano yangu.
    M.P #: +255652823716/753586641
    E-mail: christopherbumela@ymail.com
     
  11. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi sana ntakupigia mchana

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  12. C

    Chris B. Daniel Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks,
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Technically anyone who makes a movies is a Director !
    No matter howmuch it makes.
    So far who can barely get a film funded ?
    Are you as Producer ?
    Director ?
    Actor ?
    I could be wron' on this, but i think that the Producers would be the one to fire an Actor not the Director !
    Angalia mf. wa Footballteam The director is the manager and the producer is the owner ! As for average income there's just too many variables.
     
  14. C

    Chris B. Daniel Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks for providing your advice. The film is not
    a story or a game of foot ball. Director is the film,
    not Actor, Director is really an actor but can not
    expel can best correct and if not then will advise
    actor abadirishwe.
    Katika ulimwengu wa filamu Director ndie anae beba jina la filamu. Vile vile director ndie anae ongoza kila kitu location. e.g. the beast.
    Thanks but tips you read through google are just other peoples' thoughts and not the industry philosophy, Director is main and the most important person in the film making process. Take on that.
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Thanks Kiongozi !
     
  16. C

    Chris B. Daniel Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    do not mention, your welcom
     
  17. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mkuu nakupongeza kwa hili. Hata hivo kabla hatujaenda huko kwenye mawasiliano la muhimu ni kujulisha kuwa umejipanga vipi na hadi hapo ulipo ni kipi umefanya na hatuwa ipi umefikia?
     
  18. C

    Chris B. Daniel Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Do you need an expert on film?" Somebody asked me 2 months ago in Dar.


    I am an actor, director and script writer (film scripts). Director and script writer by profesional.
    A movie without a good Director is like a house with mouse without cat. Good director with poop scripts will automatically/manually lead to the poor film and vice versa. Director is a film in the film production process (very important than anything i,e than actor/actress, cameras, directory crue and the capital available).
    In this country, yes our country i,e Tanzania we're just dancing those tradition music and dances but we're not acting ( we cannot enter to the world market).


    ______About me______
    My name is Christopher B. Daniel (re: birth certificate), Tanzanian aged 22.7. I am an expert on film, fresh from school. I's taking my diploma of the field in Australia Griffith University for 2.3 years. I own 36 hot and fresh film scripts that I need to transform them into the big screen.

    ________Objective______
    I need sponsors with two eyes to see the global market as the main challenging factor to our goals.

    _____Contacts_____

    E-mail
    christopherbumela@ymail.com
    Mobile #
    +(255) 652 82 37 16
    +(255) 753 58 66 41
     
  19. C

    Chris B. Daniel Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Do you need an expert on film?" Somebody asked me 2 months ago in Dar.


    I am an actor, director and script writer (film scripts). Director and script writer by profesional.
    A movie without a good Director is like a house with mouse without cat. Good director with poop scripts will automatically/manually lead to the poor film and vice versa. Director is a film in the film production process (very important than anything i,e than actor/actress, cameras, directory crue and the capital available).
    In this country, yes our country i,e Tanzania we're just dancing those tradition music and dances but we're not acting ( we cannot enter to the world market).


    ______About me______
    My name is Christopher B. Daniel (re: birth certificate), Tanzanian aged 22.7. I am an expert on film, fresh from school. I's taking my diploma of the field in Australia Griffith University for 2.3 years. I own 36 hot and fresh film scripts that I need to transform them into the big screen.

    ________Objective______
    I need sponsors with two eyes to see the global market as the main challenging factor to our goals.

    _____Contacts_____

    E-mail
    christopherbumela@ymail.com
    Mobile #
    +(255) 652 82 37 16
    +(255) 753 58 66 41
     
  20. C

    Chris B. Daniel Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hauwez kufanya kitu kzur peke ako, na ndomana nkaamua kuanza kuangaikia sponsors.
    Bt the great thng z 1st nmeona soko la filam tanzania linashuka kwa sabbu mst ya play zote ni zle zle in every audition.
    This is my profession, remind you, so najua which card will bring unforgetable earthquake that will lead to the formation of new thoughts and ideas kwa watanzania, kwa sababu 2natakiwa 2toke kwene uigzaj wa maigzo twende kwene uigizaj wa filam.
    I do believe ninachallenge nying sana. Lakn challenges are on my ways evry second i count, na bila hvyo Sita pata hasira kupublicise hot scrips.
    bt much more is nimetoka kusoma pamoja na vchwa ambavyo kila mara 2napenda kua kama wao. najua uandish bora wa filam najua uongozaj bora wafila najua kumteach actor afanye nini infront of the camera najua kumwangalia actor even for the 1st time.

    I'd like to asure that ninameng ya kufanya bt stayafanya kama sijapata wadhamin.

    e.g.
    The evil dead ya 1982, ikaja kuchezwa miaka 80 mwishon due to financial beriers.
     
Loading...