Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

filamu ya kikombe cha babu,cha bibi na cha dogo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by CHAI CHUNGU, Feb 21, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    wang'wise naliyomba gekeh hivi zile filamu 3 za kikombe cha babu,mara kikaja cha dogo,kisha cha bibi bado filamu hizi zinaendelea au?na kama zinaendelea zimefikia season ya ngapi???????
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    season ya 2590
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    nunua king'amuzi cha star times,utaicheki inaendelea japo imepoteza mvuto kwa 95%.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    piga simu magogoni wakupe up dates kwa sababu ndio walioizindua.
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Filamu hii ni kati ya zile za kutisha sana...za kichawi
     
  6. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Babu Ambi amesema anatarajia kurudi tena kwa kasi zaidi, ari zaidi na nguvu zaidi. Anadai ameoteshwa tena kwamba wale ambao walipata kikombe na hawakupona wanatakiwa kurudia tena kikombe. "Mungu ameniagiza kuwapatia kikombe cha pili wale wote ambao hawajapona magonjwa yao". Sasa hivi babu yuko kwenye maandalizi ya ujenzi wa majengo makubwa manne hapo hapo Samunge. Hajasema lini watu wataanza kufurika tena hapo kwake, ila amesema ni hivi karibuni kutakuwa na misafara ya watafuta tiba! NIPASHE LA 20/FEB
     
  7. Deshbhakt

    Deshbhakt Senior Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amazingly God gave him in the first dream, a 'small dose' of the treatment and now, he has been given a bigger and better dose??Than what will follow a MEGA dream dose?


    'Dream' on and make money-that too tax free!!...Babu
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    hata mm nimeoteshwa kwamba"babu mwasapila ni freemason!
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Na akwa hakika akitangaza tu kuoteshwa mara ya pili watu watakwenda tena!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kwani wameacha kwenda?
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kashatimiza Lengo. Ni tajiri wa kwanza kijijini kwao nasikia

    Mmmh wacha ninyamaze wafuasi wake wasije wakanilipua bureee
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    nasikia cku hz babu mwenyewe anashindia misuti tuu,
    Ama kweli wajinga ndio waliwao teh teh teh.
     
  13. D

    Dopas JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wafurike tena, wajinga ndio waliwao
     
Loading...