Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fibre optic - mkongo wa mawasiliano

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Alaigwanani, Nov 18, 2010.

  1. A

    Alaigwanani Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kuna mtu ana habari kuhusu hii(fibre optic cable), tulisikia ikianza tutafaidi kupata punguzo la bei kwa watumiaji wa internet. Tukatazamia kuona mwaka huu kuwa namabadiliko makumbwa kwenye mambo ya habari. lakini naona mwaka unaisha na hali ni ileile
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hamna lolote ni miyeyusho tu
     
Loading...