Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fedha t tuw aelekeze kupata internet bureeee........kwa modem yoyote

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mshumbusi, Nov 17, 2011.

  1. mshumbusi

    mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 451
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Oya mimi ni mya pataila msiofu ni kada mzuri sana nazani tutakua tuna shoot pamoja jana kwenye forum niliona jamaa wa uliza kuusu internet ya bure sasa nynyi kama najua leo pleni sana ila kw sent kidogo huta elekezwa wizi wote had modem za ttcl yani tuna piga tu
     
  2. G

    Ginner JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Tuongee biashara
     
  3. G

    GHANI JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    duuu net za bure zipo nyingi balaa!!!!!!!!!!!nowdays safiiiii!!!![JFMP3][/JFMP3]
     
  4. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alaaa!Tumeibiwa sana na hii mitandao,zamu yetu kuiba maji ya kunawa mikono baharini!
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    bei ikoje?nipo kama navutiwa, nambie. mia
     
  6. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu mleta mada kama vile sijakuelewa kidogo hebu fafanua kidogo wadau wajukwaa tukupate vizuri!
     
  7. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    duh alilieleta mada muhindi nin? Mimi apana elewa veve bana! lol jus jokin, mkuu ningependa kujua zaidi apa ni hacking gani modem au isp? Na ni isp gani and how much?
     
  8. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa mbona hatujibu sasa?
     
  9. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakuu nyie mmemwelewa jamaa, mimi naona kiarabu.
    Asijekuwa ni janjaweed, mbona kasepa kimya kimya!
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hili jukwaa la teknolojia na sayansi wakuu. Hata kama ni kutangaza busness na kutafuat wateja basi mwageni na detail za kitekniki japo kidogo.
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    yah kwanza mode walitakiwa wadelete post za business, hapa mtu unatakiwa upost how ulichakachua wenzio wajifunze na sio sehemu ya kupata hela
     
Loading...