Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faulty Assumptions Some Men Have on Women

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Naisujaki Lekangai, Aug 22, 2012.

  1. Naisujaki Lekangai

    Naisujaki Lekangai JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Wapendwa, habari zenu.
    Nawasilisha mbele yenu uzoefu wangu wa muda mrefu kuhusu jinsi baadhi ya wanaume wanavyotuchukulia sisi wanawake. Uzoefu huu umetoka kwenye uchunguzi wa tabia za wanaume niliopata kuhusiana nao kwa njia ya urafiki au hata kwa kujuana pia kutoka kwa marafiki zangu wanawake. Hayo mawazo ya wanaume nimeyaita 'assumptions' kwa sababu yamewakaa sana vichwani mwao kiasi kwamba wameyafanya kuwa ni kanuni za kuwaelewa wanawake. Nitazitaja moja baada ya nyingine na mwisho nitatoa maelezo kuhusu kila assumption.
    assumption one: When a woman says 'no' she actually means 'yes'
    assumption two: If you tell a woman/girl you are rich, she will be more than ready to accept you as a lover.
    assumption three: Any crevice/hole on a woman's body is fit to have x.y.z squeezed through!

    Maelezo ya kila assumption
    :


    assumption one
    : Mwanaume akikuomba urafiki kisha ukamkatalia, anazidisha bidii badala ya kusitisha. Atakuandama kiasi cha kukufanya upate kizunguzungu. Nlishagombanaga na mkaka mmoja ambaye hakuelewa kabisa maneno: ' hapana sitaki'
    Akaanza visa vya kunitishia kwamba atanipiga mpaka niwe mbolea ya kuweka shambani. Mpaka leo hajanifanya kitu, na cha ajabu ni kwamba ananishikia adabu sana kila tunapokutana mitaani. Hebu wadada mwageni uzoefu wenu wa hii assumption one.

    assumption two: Hii nakumbana nayo kila mara. Mara ya kwanza ni wakati niliposafiri kutoka arusha kwenda dar kwa usafiri wa basi la dar-express. Kwenye kiti cha watu wawili nilikaa na kaka mmoja mzungumzaji na mtongozaji hodari. Hata kabla hatujafika Tengeru akaanza na assumption two kwa kuniambia. 'Naenda dar kuchukua kodi ya nyumba zangu tatu zilizopo ostabei na kushughulikia gari yangu bandarini. Kisha akamalizia, 'Naomba tukifika dar unisindikize kwenye hizo ishu' Nilimshangaa sana nikamwambia haitawezekana kwa sababu nilikuwa naenda kumhudumia mgonjwa. Alinyamaza lakini niliona hakuridhika kabisa na maneno yangu.Huwa nawaza sana kwamba pengine ingekuwa ni mwanamke mwingine ambaye si mwelewa wa gia za wanaume, angempapatikia yule kaka na mwishowe angegundua kuwa hakuna cha nyumba wala gari ila hata shuka ya kujifunika usiku hana.Rafiki yangu mmoja nliesoma naye aliingia mkenge kwenye gia hii kali ya utajiri.
    assumption three: Hii ni kali sitaizungumzia kwa undani sana ila kwa haraka nitawapa uzoefu wangu mfupi.Kwenye sherehe ya harusi moja niliyohudhuria nilikaa meza moja na wakaka wawili. Soga full na stori kemkem. Kwenye mazungumzo ghafla mmoja akanitangazia:'Mtoto mzuri kama wewe hakuna haja ya kunivulia chupi. Unakunja tu mguu wako, mimi naendelea kwenye huo mkunjo kwa raha zangu. Mwenzake akadakia na kuunga mkono. Nikawaza: Kama anaweza kumaliza haja zake kwenye mkunjo wa mguu, basi popote penye ufa na njia aweza pia kumaliza haja yake.
    Wadada na wakaka mwasemaje? Hasa wadada, haya ni ya kweli au hamjakutana nayo? Wakaka naomba msichukie na kuporomosha maneno makali.Dunia hii ina mengi!
    Asanteni

    Ni mimi,
    Miss Nai.
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Sijui hii nayo kwa upande wa wanawake tuiteje.........?


    [​IMG]
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nauliza swali alilolowahi kuuliza Kiranga,wanaume wa wapi hao?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,842
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sijaelewa au sijielewi.
     
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwangu mi assumption one huwa haipo kabisaa.... Ninaposema NOOOO... Huwa namaanisha na huwa sitanii hivyo huwa simpi nafasi huyo kaka kuendelea kunibughudhi.

    Assumption ya pili, nimeshakutana nayo sana lakini mimi huwa si fall in love na utajiri wa mtu bali ni mtu mwenyewe hivyo wala sipapatiki kabisa..

    Assumption ya tatu sijakuelewa vizuri...
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    assumptions zipo za jinsia zoote

    za wadada ziko hivi....

    1.ukimchangamkia tu basi unamtaka

    2.ukijmsaidia shida.unajitangaza buzi...

    3.ukiwa busy na ishu zako,umemchunia....
     
  8. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Na wengine ukimsaidia kibinadamu 2 anaanza kutafuta njia ya kukulipa kiutu uzima, hii haijakaa vema, ndo maana wapo wanaoamua kutumia pesa kama fimbo.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    sijaelewa hii yako Mtambuzi......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Preta na wewe, kusoma hujui, hata picha huoni..................?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Naisujaki Lekangai

    Naisujaki Lekangai JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Kongosho asema: 'sijaelewa au sijielewi.'
    Pole na samahani kama hujaelewa, huenda nimekoroga maneno mengi mno hasa kwa kuchanganya kiingereza na kiswahili kwenye mada. Ulilosema ni feedback nzuri kwangu kunisaidia kujieleza vizuri zaidi hapa JF.
     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    huyo simu yake inachunguzwa
     
  13. Naisujaki Lekangai

    Naisujaki Lekangai JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    neylu kachangia vizuri na kumalizia kwa kusema: 'Assumption ya tatu sijakuelewa vizuri...'
    Ni kweli, assumption ya tatu huenda haikueleweka vizuri kwa sababu ina ukakasi ambao kimaadili si vizuri kuuweka wazi sana. Ila nilitarajia kwamba ingeeleweka ki-utu-uzima. Nilichotaka kusema kwenye hii assumption ni hivi:
    Baadhi ya wanaume wana uchu mkali wa ngono kiasi kwamba wako tayari kutumia tundu lolote kwenye mwili wa mwanamke kukidhi haja yao. Samahani kwa maneno hayo makali ila ndivyo ilivyo kwenye dunia hii iliyojaa vituko vyetu.
     
  14. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Simu inachunguzwa wakati jamaa jicho kakata kwenye 'booty'!
     
  15. Naisujaki Lekangai

    Naisujaki Lekangai JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Kaka Mtambuzi picha yako inaeleza assumption waliyonayo wanawake wengi. Assumption hiyo ni: 'Most if not all men are cheaters'. Kwa kuamini hivyo, huyo dada kwenye picha anaisasambua simu ya mpenzi wake kutafuta ushahidi wa 'unfaithfulness' Huo kaka aliyekaa anaonekana kutojiamini sana na huenda huyo mdada akagundua kitu.
     
  16. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Mtoto umleavyo ndivyo akuavyo. Ni nyinyi ndiyo mmetufanya tuwe hivyo; 1. mkitongozwa kwa kuambiwa ukweli mnatoa nje, lkn mkidanganywa mnakubali. 2. Wanawake wengi wakitongozwa hawataki kukubali mapema hata kama nae alikuwa anakuzimia tangu zamani, ndiyo maana wakati mwingine hapana tunadhani ndiyo. 3. Mapenzi ni makubaliano ya watu wawili, mkiubaliana aingize dudu yake puani, mapajani, mdononi au mkund*ni ni sawa tu kama itakuwa wote mnafurahia.
     
  17. Naisujaki Lekangai

    Naisujaki Lekangai JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Kaka Boss kapanua mjadala kwa kuweka assumptions za akina dada. Kazidadavua kama hivi:

    assumptions zipo za jinsia zoote

    za wadada ziko hivi....

    1.ukimchangamkia tu basi unamtaka

    2.ukijmsaidia shida.unajitangaza buzi...

    3.ukiwa busy na ishu zako,umemchunia

    Ni kweli kabisa kaka Boss!
     
  18. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    kwangu mimi na kwa njia yoyote niliyo au nitakayotumia hakuna mdada anaye au aliyechomoa. Nitaanza na wewe Nai ili uamini!!!!!. tukimalizana rudi hapa uwape majibu
     
  19. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Nimesoma kwa makini, nimeelewa!
    1. NAKUBALIANA NA SUALA HILI. Hakuna (kama wapo ni asilimia chache sana kama 3%) wanawake anayesema hapana akawa ana maanisha hivyo. Ni suala la kumjulia tu, siku ya kwanza akisema hapana mfuate, siku nyingine anza kwa kumsifu (Umeumbika, mrembo, umevaa vizuri n.k). Ikishindikana hapo siku nyingine "tangaza kuoa" huku ukimbembeleza, hapa inabidi uwe strategic vya kutosha ikiwezekana hata kulia lia. CHA MSINGI HAPA:A kupe nafasi ya kuongea naye ...... Amekwisha

    2. Kwa asilimia iliyokubwa (Over 55%) wanawake wanapenda utajiri bila kuufanyia kazi. Akikuona tu mara mbili unaendesha gari bila kujari gari hilo ni la nani - ameliwa! Msichana/ mwamamke ukimpeleka sehemu nzuri na pa gharama (Soda 1,500) - umemaliza kazi. Kwa ufupi dada zetu wanapenda maisha ya juu na wakati mwingine bila kuingia gharama.

    3. Sio kweli kwamba KILA mkunjo au tundu linalopatikana kwa mwanamke linaweza kumaliza shida (Hapana). Inawezekana nikawa sijui ILA ni kweli pasi ni kwa kwa asilimia 0.05 tu. Asilimia iliyokuwa pengine zaidi ya silimia 70 (mimi mmoja wao) wanaamini katika tundu MOJA tu lililotengwa kwa shughuli hiyo.

    Nikosoe panapostahili
     
  20. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yaani ulichosema hata sio assumtion ni reality sema nahisi ulikuwa huna uhakika na unataka ukweli,yaani ukitaka kuujua ukweli kuhusu nyie unaweza kufariki papo hapo,nyie ni stress,hamna maana,mnazingua,hamueleweki,kipaji cha tamaa kiliangukia kwenu,labda kama wewe unafanya ila hujui kama ndio hayo.
     
Loading...