Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Family day ya Huzuni,na mfadhaiko kwa wafanyakazi wa Halmashauri ya Moshi(V)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by papaa masikini, Oct 8, 2011.

  1. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana Jf,naomba niwasilishe kilio cha wafanyakazi wa halmashauri ya wilaya ya Moshi Vijijini,wakiwemo walimu na manesi,na doctors,cha wao mpaka sasa hawajapata malipo yao ya mishahara ya mwisho wa mwezi huu,toka serikalini.
    Na baada yakuanza zoezi lakufuatilia madai yao hayo,serikali husika imeshindwa kutoa maelezo yakutosheleza,huku kukiwa na uvumi kuwa fedha zao za mshahara zilipelekwa Igunga kwenye kampeni za CCM,na wengine wakidai kuwa zimeshikiliwa na kigogo mmoja wa serikali mkoani hapo,akizifanyia shughuli zake.
    Hapo kesho ni sikukuu ya familia(Family Day)siku ambayo wafanyakazi wengi hukaa na familia zao wakifurahia,lakini kwa wafanyakazi wa Halmashauri ya Moshi (v) ni kilio.
    Nawasilisha!
     
Loading...