Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fair play

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shine, Apr 27, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [h=6]SAMAHANI SINA NIA YA KUANDIKA LUGHA CHAFU ILA HII NILIISIKIA NIKASHANGAA. Jamaa mmoja alikuwa anasema eti kwenye mpira huwa wachezaji wanabadilishana jezi baada ya mechi kama ishara ya fair play. Je kwako wewe hapo ungekuwa kila ufanyapo mapenzi mnabadilishana chupi kuonesha fair play, hadi sasa ungekuwa na chupi ngapi za watu???? hahahah hahaaaa mm cjui. Naomba kuwasilisha hoja!!![/h]
     
  2. c

    chen Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    we ungekuwa nazo ngapi?
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Zingebakia idadi sawa ila aina tofauti tofauti
     
  4. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    isingewezekana coz chu.. za kiume na zza kike ni tofauti na maumbile ni tofauti
     
Loading...