Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faida 6 za kuishi maisha ya ukapera

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nothing4good, Mar 29, 2011.

  1. N

    Nothing4good Senior Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maisha ni kupanga na kupanga ni kuchagua. Wapo wa2 waliochagua kua wataishi peke yao bila kujihusisha na jinsia nyingine. Ktk maisha haya m2 awe mwanaume ama mwanamke huwa hana mshikamano na m2 yeyote na anapokua haend kazini hulala atakavyo. Hufanya atakalo nyumbani kwake maana hakuna m2 wakumwambia lolote
    Ni maisha mazuri. Na kwa nini yasiwe mazuri na wakati unaish kama utakavyo?? Kwa hakika wewe mwenyewe unajibu la swali hilo. Maana m2 kuoa ama kuolewa ni suala la m2 binafsi na maisha yake

    hata hivyo kma ungependa kuendelea kuwa kapera maisha yako yote hapa chini ziko 7bu ambazo unaweza kuzizingatia unapochukua uamuzi huu wa maana

    1 UNAWEZA KUPATA ALIYE BORA BAADAE
    kwa kuendelea kuwa peke yako na kuish maisha yako unaweza kushangaa anakuja m2 ambaye ndiye mungu aliyekupangia tangu awali

    2 UTAFANYA KAZI YAKO VIZURI utapata nafasi nzuri ya kufanya kazi yako bila bughudha maana unakua huru kufanya kazi kwa muda uutakao wewe pia unaweza kufanya kazi hadi usiku maana huna miadi ya kutoka na m2 na utafanya mambo meng yenye manufaa kwa maisha yako. hii inamaana utakapokuwa unafanya kazi ambayo malipo yanaongezeka kadri unavyofanya kazi

    3 UTAFANYA UTAKALO, WAKATI UUTAKAO utakapokuwa unaish peke yako dunia yote ni yako. ile hak ya msing ya kwenda mahal kokote na kufanya utakalo wakat wowote. Uko huru kutoka na kukesha viwanja na rafiki zako hadi asubuh hakuna m2 anayekusubir akuweke kitmoto nyumbani kwamc umechelewa.


    4 UNAWEZA KUJIKUSANYIA MALI unapokuwa peke yako hususan wewe mwanaume hutalazimika kumnunulia msichana wako pete ya bei mbaya ili akawaringishie wenzake wala hutalazimika kuingia gharama zisizokua na maana ili kumfurahisha m2 wa jinsia nyingine ambaye anaweza kuishia kukuita "buzi" licha ya nia njema uliyomonyesha

    5 UTAISHI KWA AMANI , U2LIVU ukish peke yako utajihakikishia amani na u2livu. Unapokuwa huish na m2 wa jinsia nyingine utaepuka presha zisiokua na maana , lawama za kishez,na ugomvi kuhusu mambo yasiyo halisi
    5 HUTALAZIMIKA KUTAFUTA MUAFAKA hutalazimika
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we eat in order to live,we live in order to reproduce, we reproduce in order to pass our genetic materials to next generation
    sioni kama hizo faida zinaoutweight hii.
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Na utakufa mpweke
     
  4. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    :lol::lol::lol::lol: haya yanaitwa MANENO YAMKOSAJI :lol:
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    SD mbona umenisemea maneno yangu bana hebu nirudishie niseme mwenyewe!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hehehehe DA si umeona ee..pole mwaya yachukue uyaseme..ila nilishindw akuvumilia..
    mkosaji kaamua kujitungia visheria mbuzi kwikwikwikwiiiiiiiii
     
  7. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    sikubalian na wewe,othewise sema faida za kuchelewa kuoa,or faida za kutokuwepo ktk oficial mariage,au faida za kua na bimboz. .bt hapo. .ni ziro
     
  8. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Pole sana kapela!, nyie ndo tunakuta mmejitundika kamba shingoni kwa upweke! Kama viungo vya uzazi havifanyi kazi pole sana, hakuna raha duniani kama ku-do!, na kama ni kapela unaehangaika huko na huko kutafuta mwenza basi sio kapela wa hiari, umelazimika.
     
  9. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huko ni kutokujiamini tu. Sababu zote sita hazina uzito wowote.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nothing4good
     
  11. e

    ejogo JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umekosa nini! Hakuna faida hata kidogo ya kuwa alone zaidi ya kuwa mpweke. hujui kuwa hizo pressure ndio raha zenyewe za kwenye mahusiano! Halafu unajichanganya unaposema "UNAWEZA KUPATA ALIYE BORA BAADAE" Baadae ni lini? baadae ya kila mtu ni pale anapopata mwenza, na ukishapata huyo maana yake tayari hauishi tena alone.
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Huyu sina shaka keshafumwa huko kwa hiyo anataka kundi la kumuunga mkono...kwa taarifa yako maisha nayoishi baada ya kumpata Tupilike ni bora maradufu kuliko wakati nikiishi bila yeye! Nimekomaa kimaamuzi na nimepiga hatua kimaisha as well!
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwa hili nidai chocolate cake recipes na ice cream sawa eehehh
     
  14. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    U r wrong. Hayo yote sioni faida hata moja zaidi ya frustuations. Zaidi zaidi kwa mtu anayetaka kuwa komba komba ataona faida.
    Anyway kuna big 5 zinatesa sana ukiwa mtu wa viwanja kupitiliza.
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    hata hivyo kma ungependa kuendelea kuwa kapera maisha yako yote hapa chini ziko 7bu ambazo unaweza kuzizingatia unapochukua uamuzi huu wa maana
    1 UNAWEZA KUPATA ALIYE BORA BAADAE

    hapo umenichanganya
     
  17. M

    Mwanza One Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe 100% ili mradi macho yasiwe juu juu.
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Especially ukiwa Nothing4Good:)))) ha ha
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    Hizo nyekundu nimezikubali kabisa.
     
  20. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona kama ni hasara vile
     
Loading...