Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook - people don't trust, facing rapid fall

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Feb 15, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Facebook imefunja ndoa za watu na kuharibu mahusiano ya watu, kwa vyo vyote mfumo wake ni mbovu na hauna privacy. Kila mtu anaweka kuweka uchafu wake kwenye wallpaper yako usipokuwa na uthibiti, na wengi wetu hawajui namna ya kuthibiti facebook profile yake kuwa private.
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280

    Acheni kuishambulia FB bana, mbona mi nimepata mchumba kupitia fb and in 2 months tutafunga ndoa?
    Ninyi users ndo wabaya na wala sio mtandao wetu. Kila nikimuangalia my wife wangu to be nakumbuka facebook.
    Long live Facebook:poa
     
  4. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hiyo hoyo FESIBUKU ndiyo itakayomuondoa kwako, usisahau eeh!

    Huyo si wa FESIBUKU?!
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Umemwambia ukweli, kwani mpaka sasa hajui huko facebook alikokutana naye huyu alikuwa na miada na wangapi hali kahdalika yeye mwenyewe anayetetea. Je nini kinaendelea katika facebook baada ya yeye kumpata huyo?
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mada hii haijabuniwa nami, ila wataalamu wa ilikoanzia ndio wanaoijadili.

    Jaribu kufungua mdao nilikuletea, soma, sikiliza video ndio ukanushe wayasemayo katika utafiti wao.
     
  7. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Long live jf....
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    What makes you think he'll leave? Kwani hizi talaka zimeanza 2004 after the invention of FB? Nini basi kilikuwa kinawaondoa wanawake/wanaume kwa wenzi wao? Or just b'se you are the victim of of one of FB's users then you think everybody will be? You guys when will you stop generalizing?:nerd:
     
  9. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280

    Uzuri ni kwamba this "Belief" of yours can only be proved by "Minority and Majority theory" and NOT Scientifically.
    So, anybody can say whatever he thinks or according to experience.
    If you'd say kwamba Majority ya watumiaji wameathiriwa in one way or another, that would be Point. But not by making Generalization.:nerd:
     
  10. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina maana kabla ya Facebook ndoa zilikuwa zinadumu, hakukuwapo na cheating na divorce ilikuwa ni msamiati usiokuwapo? Acheni hizo basi, if u don't like it quit using it baaaaasi
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kila kitu kina faida na hasara yake,muhimu ni kipi kina faida zaidi.
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Na katika vitu vyote vinapishana kwa ubora wake, mazuri hayasambai haraka kama mabovu
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    fb bana...how can you have 3,000 friendz and correspond to them all in daily basis? labda huna chochote cha kuwajibika hapa duniani
     
Loading...