Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook ni nini?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KAUMZA, Sep 5, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wana JF, kuuliza si ujinga ndugu zangu. Naomba mnisaidie, nini maana ya FACEBOOK na inatumikaje? Nimekuwa nikisikia terminology hii kila kukicha na kila niulizpo watu, wengi nona kwao inakuwa mashikolo. Nisaidieni tafadhali. Na kama kuna uwezekano, nielekezeni namna ya kujiunga.
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unatoka kijiji gani??? usivamie miji kwa pupa!!! ni hatari
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    anaomba kusaidiwa mbona majibu mabovu?
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
  5. P

    Pokola JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ... Mimi ni mwanasheria msomi., nasaidia watu wasiojua siku zote. Hata pweza paolo anajua. Ni kwamba FACEBOOK/ usokitabu ni forum tu kama JF, tafauti ni kwamba inatumiwa na teenagers zaidi, na pia ilianzishwa na wanachuo wa Havard mwaka 2004 kama jukwaa la kukutana marafiki waliopotezana muda.

    Facebook ni forum nzuri sana ya kupotezea muda, kwa hiyo kama huna shughuli jiunge sasa hivi. Namna ya kujiunga ni rahisi tu hata kuliko JF., tembelea Welcome to Facebook na ufuate maelekezo.

    Wasalaam.:eyeroll2:
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    usije mjini kaka!:becky:
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kuwa mjini sio ndio kujua habari za FACEBOOK mbona wapo watu kibao mjini na hawaijui facebook, na wengine tupo bush tunaijua mwanzo mwisho, acha hizo!
     
  8. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    You make my day for your comments, ni kweli njia inaweza ikawepo kijijini kwenu na bado unaweza usiifahamu. Hii inatokana na ukweli kwamba kupita njia fulani ni utashi unaoambatana na mahitaji tarajiwa!
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    not all those who wanders are lost!
     
  10. P

    Pieres Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamaa anaomba msaada tu kama unajua mwambie tu ya nini kumkashifu!!!
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Anayekashifu wenziye wanaoulizia ili wafahamu ndiye mshamba ati.
     
  12. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #12
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kukaa mjini co kujua kila kitu, m2 haishi kujifunza kila siku wala usimcheke akuulizae wewe ulitaka aulize wap? kama c hapa jamvini?
     
  13. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #13
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35

    saf mwana JF
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Inakuwa nzuri sana kama ukijituma kidogo kufanya karisechi kagugo, ukikosa la maana ndy unauliza wananchi! ukigoogle "what is facebook" wallah kesho unaweza hata kutoa seminar kwa wengine kuhusu facebook!
     
  15. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mi natokea Kazuramimba Kigoma.
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Mwamarumango.

     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Muuliza swali ni kama kada wa chama vileeeeeeeeee.
    Maana hajadhubutu ata kugoogle au kuweekpedia ili angalau aje na lolote apa.
    Kwa maswali kama hayo kuiondoa CCM madarakani ipo kazi
     
  18. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Aulizaye anataka kujua, "NO ONE IS PERFECT". Inawezekana hata mie kuna vitu sivijuwi
     
  19. M

    Mubii Senior Member

    #19
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kifupi Facebook ni website kwenye internet kwa ajili ya ku-socialise mtu na marafiki zake. Ukiingia unakuwa na ukurasa wako inaitwa 'wall paper' ambapo unachoandika au unachoandikiwa humo huwa inasomwa na marafiki zako wote. Mfano, ukitaka kueleza habari kama kupata mtoto unaiandika kwenye wall paper yako halafu marafiki zako wote huisoma bila kuhitaji wewe kuwatumia e-mail au message mmoja mmoja. Marafiki unaowapata ni kwa kuwaalika ama wewe kualikwa. Kuwa na rafiki sio automatic bali ni mpaka wote wawili mkubali kuwa marafiki. Kwenye wall paper yako pia unaweza kubandika picha na video. Vilevile una fursa ya kuwasiliana moja kwa moja na rafiki yako bila kutumia 'wall paper' bali kuna sehemu ya kutumia meseji. Kuna 'features' zingine nyingi tu ndani yake. Ila kwa kifupi ni sehemu ambayo masuala yako ukiyaanika husomwa na watu wengi.
     
  20. Zneba

    Zneba Senior Member

    #20
    Nov 8, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good.watu km ww ndo mnaotakiwa mbaki humu jamvini
     
Loading...