Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook msgs in yahoo mail

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Officer2009, Mar 31, 2012.

  1. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Wakuu naomba kujua kama inawezekana kublok facebook msgs zisiingie kwenye yahoo mail, coz inakuwa kero zinavyoingia mara mbili mbili(kwenye yahoo mail na kwenye facebook).
     
  2. achengula

    achengula JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 385
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mimi nilizispam ziwe zinaenda huko, sijui njia nyingine
     
  3. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Baada ya kuzispam, unazipata kwenye facebook fresh tu? Mi kwenye simu natumia emoze mail alert. Je, msgs za facebook nitazipata kwenye emoze baada ya kuzispam kwenye yahoo mail?
     
  4. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alafu wakuu kuna tatizo nalipata kwenye yahoo mail..yani kwenye kulog in najaza everythn corectly lakin nikipres kulogn inanambia invalid adrec or pasword..sasa cjui tatizo ni nin..i need help kama kuna mwenye soln kwa hili
     
  5. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hizo facebook messages ni kutoka kwenye account yako ya facebook au? Kama ni kutoka kwenye account yako basi zuia notifications zote kwenye facebook account settings; ila kama ni zile spams basi label emails zote zenye neno facebook (au kama yajirudia email address moja basi i block yenyewe) kama spams, ili zikienda kwenye spam msgs ziwe zinaji delete baada ya muda fulani.
     
  6. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Unatumia simu kulog in? If yes, what kind of phone? Unatumia opera mini kwenye hiyo yahoo mail? If yes, ni opera mini gani(4,4.3,5,6.5 n.k).
     
  7. achengula

    achengula JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 385
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Angalia speed ya internet yako kama ni ndogo tatizo hilo hutokea na hasa kama unatumia yahoo mail beta
     
  8. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nenda kwenye facebook yako pale chini kabisa ingia setting then facebook notification (manage facebook notification) anza ku Unmark moja baada ya nyingine ili zisiwe zinatumwa kwenye mail adress yako
     
Loading...