Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fabrice muamba astaafu soka rasmi

Discussion in 'Sports' started by erastor, Aug 15, 2012.

  1. e

    erastor Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fabrice Muamba Atundika daruga katika ulimwengu wa soka baada ya ushauri kutoka kwa madaktari wake wa ugonjwa wa moyo
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli lakini clabu yake walisema maisha yake yote yatakuwa bolton yaani kuanzia chupi na kila kitu daaa ingekuwa bongo angekwenda kulima tumbaku.
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jopo la madaktari limekaa baada ya kumfanyia uchunguzi wa afya yake na kugundua kua kuendelea kucheza soka ni kuhatarisha uhai wake.hivyo PATRICE MUAMBA mkongomani aliekua akichezea bolton wonderas ametangaza kuacha kucheza mpira wa miguu.ikumbukwe kua mchezaji huyo alianguka uwanjani baada ya kupatwa na matatizo kwenye moyo wake.
     
  4. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ..ameuacha akiwa bado anaupenda, yote mipango ya mungu fabric hakka yuko nawe bado kwa maana unapumua.
     
Loading...