Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fabregas awaomba radhi mashabiki wa Arsenal!

Discussion in 'Sports' started by Dj Khalid, Aug 16, 2011.

  1. Dj Khalid

    Dj Khalid Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [​IMG]

    Masaa machache tangu ajiunge rasmi na Barcelona, Cesc Fabregas amewaomba radhi mashabiki wa klabu ya Arsenal kwa kutowaambia lolote juu ya uhamisho wake kwenda Barcelona huku akiahaidi kuwapa sababu zilizomfanya ahame kwenye klabu ndani ya siku chache zijazo.

    Fabregas ambaye alikuwa nahodha wa Arsenal amerudi Barca baada ya kuwepo Emirate kwa takribani miaka 8 na hatimaye Jumatatu alimaliza utata wa uhamisho wake kwenda Catalunya.


    Kiungo huyo wa Spain anasema uongozi wa Arsenal waliweka sheria kali juu ya kuongelea uhamisho wake na ndio maana alishindwa kuzungumza chochote.


    Fabregas anakiri ulikuwa ni uamuzi mgumu kuondoka Emirates Stadium na anasema atawaambia mashabiki wa Gunners ukweli wote kuhusu uhamisho wake wa kujiunga na Barca.

    “Nina muda wa kuzungumza juu ya suala hili na nitafanya interview maalum kwa ajili ya kuwaambia story yote mashabiki wa Arsenal kuhusu uhamisho wangu.


    “Samahani sikuweza kusema chochote katika kipindi chote cha miezi miwili na nusu, Arsenal walinikataza kuzungumza lolote kuhusu uhamisho wangu hata kama nilikuwa nataka kufanya hivyo lakini nilishindwa.

    “Sijisikii vizuri na nilikosa amani juu ya hili kwa sababu nilikuwa na mahusiano mazuri sana na mashabiki kwa miaka mingi. Ilinichukua muda mrefu kupata sapoti na inaniuma kwamba naweza kuwapoteza wao na sapoti zao kwangu.


    “Maneno pekee niliyonayo na shukrani kwao, sitosahau vyote walivyonifanyia, nilifanya na kujitoa kwa kila kitu kwa ajili ya klabu ile na najua kwamba wanafahamu lakini najua kwamba ni uamuzi sahihi kurudi hapa(Barcelona).


    “Ninaomba radhi kwa fans kwamba sikuwaabia chochote. Nina masikitiko makubwa kuondoka. Nimetumia robo tatu ya maisha yangu pale, miaka 8, nina huzuni kubwa lakini maisha yanaendelea.” -Fabregas
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tumeshamsahau tayari asiwe na hofu akapige ndinga tu.
    arsenal bado ipo na itaendelea kuwepo.
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    arsenal ni ushuzi na ni bora kasepa...
    Timu kila siku inasukwa na haikamiliki, kama si usakala ni nini?
    Fabregas kaja ana miaka 16 kaambiwa timu inasukwa mpaka uso umemjaa madevu na keshakomaa bado anaambiwa timu inasukwa...

    tumeona timu kama REal Madrid ikisukwa na tofauti unaona, timu kama Inter Mourinho aliisuka kwa misimu miwili tu na ikabeba makombe yoote.

    Sasa hiyo Assnail inayosukwa kila msimu halafu inaruhusu watu kama Flamini, Hleb, Henry, Clichy, Cesc, Gilberto na wengine weeengi kuondoka ile hali wao ndio wangekuwa mashujaa wa kupigana na kupata vikombe.

    Wenger ni Gagulo na anatakiwa afukuzwe na kulambwa viboko 12 ili akamuonyeshe Mkewe anayempaga mawazo mgando kama hayo.


    nimefurahi Cesc kuondoka, sasa bado Van Persie na Nasri.

    Wapuuzi wakubwa hawa yaani timu iko Dunia ya kwanza halafu wanaleta uongo na porojo kama za CCM wanaojishauaga kuwa uchumi wa taifa utapanda hivi soon na bei ya mafuta, umeme vitashuka. Tutajenga barabara za juu.....puuumbav
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Timu bovu na haina ambitions. Timu hiyo haina hata kikombe kimoja cha UEFA Champions League!
     
  5. B

    Bucad Senior Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi si shabaki wa arsenal ila kiukweli nasaport uhamisho wake kwa asilimia mia.dogo anakipaji sana na alijitolea na kupigania mafanikio ya timu kwa nguvu zake zote ila alichopata ni masikitiko tu badala ya medali mbalimbali huu ni wakati wake wa kutafuta medali zilizoshindwa kupatika arsenal kutokana na sera mbovu za mchumi wenger na barca ndio mahala pake na mwaka huu arsenal isiposhuka daraja!sijui!
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mwacheni dogo akasugue benchi mpaka xavi na iniesta watakapostaafu!
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaani watu wasio wa arsenal wanaleta masaburi yao huku kwani tumewaita>
     
  8. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katumia simple strategy

    ...If you cant fight them, join them...
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    Nashangaa sijui kwa nini mashabiki wa Arsenal mmemchukia Fabregas kiasi hicho utadhani yeye ndio alisababisha mkose makombe
    Fabregas amerudi nyumbani kwao ambako baada ya kukaa Arsenal kuona hapati mafanikio wakati nyumbani kwao makombe kila siku.Katika kipindi chote cha sekeseke lake amekaa kimya na hakutaka kuwauzi mashabiki.Kina Ashley Cole,Flamini waliondoka kwa sababu ya kutaka pesa
    Fabregas ameichezea Arsenal mechi 300+ amefunga magoli 57 na ame-assist magoli 100 ,anaingia kwenye kundi la wachezaji wenye stastistics nzuri kwa wachezaji wa Arsenal ingawa hakupata vikombe
     
Loading...