Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Euro 2012 tanzania tv station

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msaranga, Jun 7, 2012.

  1. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimesikitika sana kwa tanzania tv station itv,star tv,tbc kwa kushindwa kutuonesha haya mashindano makubwa ya euro 2012.kweli ni aibu kubwa kwa vituo vyetu hata kwa kushirikiana mmeshindwa kweli?namkumbuka sana mkurugenzi wa zamani wa tbc tido,angekuwepo bado tbc kweli walalahoi tungeyaona haya mashindano.itv mengi vipi cku hizi kimya?chanel ten vipi?
     
  2. w

    white wizard JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    michuano hii itaonyeshwa live na kituo cha ATN.
     
  3. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu, halafu tunatarajia maendeleo katika soka wakati tunapunguza msukumo wa watanzania kwa soka..achana na local tv hakikisha una access na star times, easy-tv,sibuka baba lao DSTV n.k uweze kuona Euro,hizo local mizenguo tu hata ikitokea moja ikatangaza kuonyesha kuwa makini unaweza kaa sebuleni kusubiri muda wa game kuanza ile wachezaji wako uwanjani tu wanataka kuanzisha kabumbus matangazo yanakata kisha unaambiwa,tunaomba radhi kwamba hatutaweza kuwaletea pambano hili kwa sasa kwa matatizo ya kiufundi,wataalamu wetu wanaendelea kufuatilia ili kutatua tatizo hili!

    Kama soka ingekuwa ufisadi,kwa wachezaji mahiri wa ufisadi CCM,Tanzania ingekuwa walau ya 10 kwa soka duniani
     
  4. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huko atn sio mpaka uwe na king;amuzi kweli?
     
  5. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Du kweli mkuu

     
  6. m

    makumvi Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau, mi nvyofahamu ni kwamba ITV wameshapata rights za kuonyesha hii michuano na tayari wameshagawa proposal kwa wateja wanaotaka ku sponsor mechi zitakazo onyeshwa live, ila cjui kama kuna changes zozote zilizojitokeza hivi karibuni
     
  7. D

    Deo3578 Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    how to get clouds
     
  8. D

    Deo3578 Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nkxnskgfkeg
     
  9. D

    Deo3578 Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    how to get tv mozambique
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ATN INAONYESHA HATA KWA SIMU CHEK ATNFACEBOOK.AGAPETELEVISION.NET,ACHANA NA tbccm
     
  11. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tv hizi za dar ni taabu, walishindwa kuonyesha Kombe la mataifa ya Afrika <home>, ndio waje kushadadia vya Ulaya!! Nimekoma kuijua Tanzania.
     
Loading...