Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti NIWE NAYE kwasababu tu ananipenda?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, May 28, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wana jf, kuna msichana ambaye nimekuwa naye toka 2008, mazingira yalitukutanisha wakati huo nikiwa na maumivu ya kuachwa. Niliamua kuwa naye nikiamini pengine moyo wangu uliovunjika utabadilika na kupenda tena. Kadri siku zilivyokwenda ndivyo nilivyobaini kwamba simpendi., nilijivika ujasiri wa kumwambia lakini hakunielewa. Mpaka muda huu nnavyoandika haya, nimegandwa mithili ya ruba, nashindwa jinsi ya kumwacha. Jamani sipendi kuendelea kudanganya, nafsi yangu inanisuta kwa sina malengo yeyote kwake.
     
  2. vena

    vena JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leave her nice and slow...vinginevyo utakuja juta coz moyo wako huja ridhika naendo hivyo ukiwa nae utakuta una kasirika kasirika tu bila sababu
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Inauma sana jamani,kumpenda mtu kama anavyokupenda then kuja kuambiwa alikuwa na maana sana kipindi ukiwa na maumivu ya kuachwa na sasa humpendi....mueleweshe tu na zaidi sitisha vitu ambavyo mlikuwa mnafanya pamoja kama kissing,sex,outings na mengineyo,ataelewa tu with time....nakusihi usimuumize zaidi kwa maneno ya kashfa au hata kumuonyesha mwanamke mwingine....mheshimu tu na muelewe kuwa anapita kugumu nae kwenye maisha yake.......!!!
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nashukuru kwa ushauri wako, huwa najitahidi kutowasiliana naye, lakini haishi kunitafuta, muda mwingine anakuja nyumban bila taharifa, na kibaya zaidi sina mtu mwingine.
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kumuacha mtu "nice and slow" ndio kupi huko? Halafu maumivu yake ya kichwa yatapungua?
     
  6. vena

    vena JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo kama alivyo muelekeza mwenzako hapo chin kua aache baadhi ya vitu walivyo kua wana fanya pamoja ila pole pooooooooole sio ghafla tu coz ina uma balaaaaaa
     
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hahahahaha lol
    Vijana wasaiv tunambwembwe sana,
    Sijui tunataka nini katika mapenzi, au tunatamani mapenzi yatupe nini zaidi.
    Kwa case ulivyotuambia, ushauri wa busara unaweza kuwa umwache tu mtoto wa watu.
    Lakini kuna ukweli kwamba ni bora sana kupendwa kuliko kupenda.....
    Maamuzi katika maisha yetu tunaamua kwa akili zetu na tunajenga wenyewe,
    Mapenzi yanakuwa mabaya na kuona mapungufu ya mwenzio unapoanza kulinganisha,
    Ila tena ukweli mmoja ni kuwa mara zote si rahisi sana kupata mtu wa kukuambia
    "nakupenda" na akaweza kuisimamia kauli yake kwa vitendo........
    Mwache binti wa watu, ila utakuja mda utahitaji upendwe japo kidogo tu
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama kwake ni bora kupendwa kuliko kupenda na mwenzake pia anastahili hivyo hivyo!!Acheni ubinafsi....kama humpendi mtu mwache akapendwe huko mbele kwa mbele!
     
  9. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ila Lizzy, mbona nimeainisha vitu vingi tu hapo.
    Pia nilijua mpo watu kama nyie ndio maana pia nikasema "amwache mtoto wa watu"
    Ila mtu utaacha watu wangapi? ili ufikie hicho unachokitaka? Je, hiyo kitu ni realistic?
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ni kweli unachokisema, nimechoka tena sina hisia hata kidogo kwake.
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ni kweli unachokisema, lakini kuwa na mtu eti kwasababu tu anaweza kusema "nakupenda" na akasimamia anachokisema, sidhan kama ni sahihi.
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Pole kaka. Nachokushauri kama huna mapenzi nae kuwa makini. Kuna wadada wakipenda mtu na ameshajua (maana umesema umemwambia) huna mapenzi nae, anaweza kutumia ujanja wa kijinga kukukamata. Kama bado una do nae usishangae anakwambia ana ujauzito wako. Epuka kuleta watoto wa nje ya ndoa duniani. Ninaona kila dalili ya huyo dada kujishikisha mimba.

    Kuna mdada amezaa na shemeji yangu shem hamfeel kabisa ingawa wakati wanazaa mapenzi yalikuwepo. Basi huyu mdada ananambiaga yaani shem wako akikosea tu kukubali ku do na mimi basi nazaa mtoto wa pili kwani nampenda sana na sitaki kuzaa na wanaume tofauti.
     
  13. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Vipi unauonaje msimamo wake kuhusu swala zima la TiGo?Kama hapendi,hii inaweza kuwa njia rahisi ambayo yeye mwenyewe anaweza kukuacha.Nadhani umenielewa kiutu uzima au vipi!!
     
  14. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #14
    May 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha wewe ni staki nataka.hebu maanisha,na umwambie kwa msisitizo usimpotezee muda bint.
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nimekuelewa mkuu, nadhani njaa ndiyo inasababisha haya
     
  16. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    nyumba kubwa
    Hivi unazaaje na mtu usiye mfeel?In my silly mind nilikuwa najua watu wanasahaugi zana/rubber, in those cases where the passion can not withstand any logical reasoning! ??? But, hey who knows maybe ur shem yeye ni mtu wa...........................

    tindikalikali
    Its a tough pill to swallow that a man you have loved and believed to have been feeling the same way for about 2 years, or so Hakupendi tena. Especially in a situation like yours where there is not even another woman, in the horizon replacing her, that she can blame and/or vent off on. Id say do as Michelle has suggested above, "sitisha vitu ambavyo mlikuwa mnafanya pamoja kama kissing,sex,outings .........."
     
Loading...