Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti napendwa tena...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by iphoneman, Dec 5, 2011.

  1. i

    iphoneman Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nmepita 2 hku leo ila naomba ushauri kwa wana Jf. Kuna msichna nlitokea kumpenda toka mara ya kwanza kupata kukutana nae {2005}, ila 2kaja kupotezana nae had nmekuja kuonana nae tena hivi karbuni {2009}, 2kaanza mahusiano nae na katka mazungumzo ye2 ya mwanzo akaomba nisije kumuumiza kwan alishaumizwa sana awali nami ckuwa na hiyana na hlo. Chakushangaza ss n kwamba 2kiendlea na mahusiano kuna vtabia ckuwa napendezwa navyo na nlikua nkmwambia lakn naona bado haelewi mwsho wa cku nkampga stop kwa mda kuja kwangu 7bu ya hvyo vitabia na nkamwambia cwez kuoa mtu wa tabia ile, akanijibu kwmb hta yeye hajafkiria kuolewa na mm kwa ss lakn baada ya mda kdogo kupita akaanza kuomba msamaha eti turudiane nae na ananipenda sana na ameshakuja kwangu mara kadhaa akitaka nim-doo ila nkamkatalia lakn bdo simu na meseji haziachi kumiminika kunitaka tena. Nisaidieni nfanyeje au niamuaje mie kuhusu huyu mtu.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo tukusaidie kufanya maamuzi sio?

    Haya nenda kwa sonara leo umnunulie pete ya almasi, kisha mwombe mwende kwao kama ni hapo hapo mjini.Ukifika omba kuongea na baba yake pembeni umweleze kwamba unataka kumuoa bintie na pale upo kuchumbia. Akikubali mwite mama nae umweleze, nae asipokua na matatizo mwite binti umweleze niana pete umvishe.TABIA MTABADILISHANA MBELE YA SAFARI.
     
  3. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Una umri gani?
     
  4. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ana vitabia gan?anakojoa kitandani?anasachi suruali zako ukiwa umelala?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    same curiosity

     
  6. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    au k yake yabaridi?nahisi wewe bado mdogo maana sijui wataka nini kwetu
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu iphoneman hebu funguka juu ya hili!
    :focus:
    Hata hivyo muangalie kwanza je ameshajirekebisha juu ya hizo tabia ambazo huzipendi???
    Kama harekebishiki ni ngumu sana mtu kubadilika akiwa kwenye ndoa.
    Usioe km hujaridhika nae 7bu itakucost sana mbele ya safari!

     
  8. i

    iphoneman Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anapenda sana hela na matumizi mabaya ya fedha, anapenda sana kwenda disco, anapenda kulaumu vitu visivyo vya msingi na vngnevyo
     
  9. i

    iphoneman Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    25 years
     
  10. h

    hayaka JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuwa wazi ili tukushauri! ni vitabia gani hivyo vya kusababisha umteme?? kwa stahili hii utaacha wangapi?? coz hayuko ambae hana vitabia!
     
  11. h

    hayaka JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona hayo mambo madogo na yanarekebishika, kwani hizo hela huwa anakuibia au we unatoa mwenyewe??
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Mpangie bajeti
    disko nenda naye kwa sasa, ila ukimzalisha watoto 2 fasta hatakumbuka disko

    analaumu nini? Au na wewe ni kavulana kanalalamika hovyo hovyo.


     
  13. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    go ahead iphonemeno....... kama anakukera chapa lapa na kama utaweza mrekebisha chil nae
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Am too old for this - source: The Boss
     
  15. i

    iphoneman Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora ingekua natoa kwa kujua matumiz halali ila anadanganya 7bu na ninapompa hutumia vngnevyo kisha huomba upya, nlishamkanya ila bdo haelekei kuelewa
     
  16. i

    iphoneman Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cjawah kulalamika juu yake zaid anapofanya kosa hua nachunguza then nakaa nae chini namueleza, ila mm inapotokea katuma meseji cjamjibu, kabip cjapga na kaomba salio cjam2mia n kosa na itakua kesi cku nzma.
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    na mimi ni kama wewe.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    So Do I.

    Twendeni jukwaa la wakubwa kule tukaongee kiutu uzima.
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kumbe nimezeeka!
     
  20. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jambo la kwanza inaonyesha kwa sasa wewe humpendi tena huyo binti. Mi nakushauri ukae upime upendo wako kwake, kama upendo umeisha ghafla mwambie ukweli na uachane nae.
    2. Kama bado unampenda, kupenda pesa na kwenda disco siyo tatizo la kimsingi. Anapendaje pesa? Je, anaomba pesa kwa wanaume wengine? au anakuomba wewe? kama anakuomba wewe na inapilitiza basi kaa chini umulize pesa anazoomba anafanyia nini? hilo ni jambo dogo tu, hata hivyo kila mtu anapenda pesa coz ndiyo maisha yenyewe. Kuhusu kwenda disco ni hobby tuu hiyo na ina rika lake, kama haendi disco kwa mabaya (kutafuta wanaume) hapo hakuna tatizo. Wangapi wanaenda disco bana au unamtafutia sababu za kumpiga chini?
    3. Wewe ulimpenda wakati ukiwa mdogo, ila baada ya kupotezana na kuonana baadae ulimtamani tu. Sasa umekuta mambo uliyokua unatarajia hayapo unataka kukimbia. Mwambie ukweli na muachane kwa amani kama mlivyokubaliana kupendana.
     
Loading...