Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti kuna njama za kumdhuru wakili mwale

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kowakdengo, Mar 21, 2012.

  1. K

    Kowakdengo Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa baada ya upande wa mashtaka katika kesi ya kupatikana na fedha inayosadikiwa kupatikana kwa njia isiyo halali (uhujumu uchumi), linalomkabili wakili Median Mwale kujitahidi kukusanya ushahidi na kushindwa kupata taarifa zinazojitosheleza, sasa kuna njama zinaandaliwa na watu wasiojulikana wakishirikiana na baadhi ya askari polisi kutoka makao makuu Jijini Dar pamoja na mawakili wa serikali wanaohusika na shauri hilo wanafanya njama za kumtoa mahabusu ya gereza la Kisongo mtuhumiwa huyo na kumpeleka kusikojulikana kwa madai ya kutaka kumhoji zaidi.

    Watu hao wamekuwa mara kadhaa wakienda magereza wakiwa na hati ya kumtoa mshakiwa huyo mahabusu lakini mara zote wameshindwa kufanikiwa njama zao kutokana na Mwale kuwa na uelewa wa kisheria na hivyo kukataa akishinikiza mwenye kutaka kumhoji atumie njia ya kisheria kwa kuwasilisha maombi mbele ya mahakama na kupewa kibali au wamhoji hapo hapo gerezani.

    Leo hii Mwale ameieleza mahakama kuwa anahofia usalama wake kwa sababu wanaokwenda gerezaji kutaka kumchukua hawatoi ombi la kuitaji kumhoji zaidi kila kesi hiyo inapokuja mahakamani kwa ajili ya kutajwa.

    Hakimu Msofe aliyehairisha shauri hilo kwa niaba ya hakimu Charles Magesa alipanga machi 28, mwaka huu kwa ajili ya malalamiko ya Mwale kusikilizwa mbele ya Magesa ambaye leo hakuwepo mahakamani.
     
  2. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwana atakulinda, kumbuka kusali mara kwa mara na haki yako itatendeka
     
  3. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi ni B ngapi tena? B...12 au?
     
Loading...