Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti kamati imeundwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mamkhande, Jul 13, 2011.

  1. mamkhande

    mamkhande Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani inasikitisha sana Kuundwa kamati ya umeme kukatika uwanja wa taifa na samahani kuombwa,ila sijasikia Tanesco wala wahusika wakiomba samahani kwa watanzia ambao umeme kwao imekuwa ni ndoto, vipimo operation kwenye hosptal hakuna ukiuliza umeme hakuna kila sehemu ya nchii hii imezungukwa na giza wala ufumbuzi hakuna alafu wanahimiza watu washerehekee miaka hamsini ya uhuru???HIVI HWA VIONGOZI NA RAISI WAO HAWAONI AIBU C WANATOKA LAKINI KWENDA NCHI ZA JIRANI HAWAONI MAENDELEO AMA HAWANA WIVU WA MAENDELEO?Internationa airport umeme unakatika hii si aibu?
     
  2. k

    kibunda JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Walishazoea kuwazuga watz.
     
  3. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hii nchi ni kumuomba Mungu aingilie kati.
     
  4. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa ufupi hatuna uongozi kiserikali na kunahati hati upande wa bunde na mahakama!!
     
  5. s

    smz JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si umesikia wajanja walikunywa yale mafuta ya jenereta. Kwa hiyo jenereta halikuwa na mafuta. Bado waziri anaunda tume, ya nini?? Ushahidi uko wazi, watu wameiba mafuta bado unaendeleza loss kwa kuunda tume!!

    Hivi tume zina tija gani nji hii. Tumeshuhudia tume lukuki zimeundwa na zikaja na mapendekezo mazuri lakini serikali imeyaweka kapuni, nini maana yake?? Anyway twendeni hivi hivi, 2015 siyo mbali tuombe mungu.
     
Loading...