Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

eti jamani wanajeshi si watu au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Feb 22, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Jamani wapendwa,nipo nawaza na kuwazva hv wanajesh hawapo ktk kundi la watu ama?sikumbuki kama ktk milipuko ya mabomu ya mbgala kama walitaja ni wanajesh wangapi walifariki au wanajeshi si watu?kubwa kuliko ni hl la gongo la mboto nimesoma ktk gazeti eti mwanajeshi mmoja wa kike ndo amekufa ktk ile milipuko hv hao wanajesh si watu au ni mie ndo sisikii idadi yao.


    Wanajf anayejua idadi kamili please anijuze?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kufa anakufa mtu hata ukimpa sifa ipi!
     
  3. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanajeshi ni watu mkuu
    Mbagala walisema walikufa watatu (kama sikosei)
    Ila hii ya Gongo la Mboto inasemekana hawajafa kwani walijua kabla kuwa yatalipuka (taarifa kutoka ndani ya jeshi), na yule mkaguzi aliyekuwa anaongea na wanahabari ndiye aliyefanya ukaguzi last year na kubaini kuwa yatalipuka mda wowote na alitoa taarifa serikalini lakini likafanywa swala la kisiasa.

    Na alisema uongo kuwa alikuwa kafanya ugazuzi siku moja kabla ya tukio.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Huwa nawashangaa sana. Kwanza wao huwa hawajiiti raia ukimuuliza we raia wa nchi gani anajibu me mwanajeshi wa tz u nchi nyingine. hata sijui manake nini.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Halafu sio wafanyakazi
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nakumbuka siku ile hata ndege haikusikika, two or three hrs kabla ya tukio, it is like someone knew what was due to happen
     
  7. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Exactly, hawa jamaa walijua kabisa, na haya wanasema wenyewe na waliondoka mapema eneo la tukio.
     
Loading...