Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Gamba na uchawi Je?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mku, Apr 24, 2011.

  1. mku

    mku Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Katika pitapita zangu nimekumbana na mambo mengi sana ya kishirikina ndani ya CCM. Na waliowengi ndani ya hicho chama wamekuwa mstari wa mbele kuabudu ushirikina kuwa ndo kinga ya nafasi zao ndani ya chama. Wengine hasa wanaogopa kugombea kwa kuogopa kulogwa. Viogozi wa CCM wengi wameenda kunawa uso pale kisima kisicho kauka pale bagamoyo kwenye makaburi ya waarabu wakiamini kuwa kufanya hivyo wanapata kinga ya uongozi wao, wengine wanatega dawa mpaka bungeni. Kuna matukio mengi sana ya kuuwana humo CCM pale watu wanapotaka kugombea nafasi ndani ya chama. Mwanza kule naona ndo kunaongoza, katibu wa CCM kata aliuwawa na sasa Raphael Chegeni anawindwa.

    Hii inatosha kumpa picha hata yule asiyeijua CCM kwamba ni chama ambacho hakiko kwa maslai ya Taifa bali kwa msali ya watu binafsi. Kama ingekuwa kwa maslai ya Taifa sidhani kama kungekuwa na haja kuuwana. Sasa kama nyie huko ndani mnatafutana na kuuwana kwa ajili ya uongozi kweli mna mda wa kuangalia mstakabari wa nchi?

    Wanachama cha Magamba hili nalo ni mojawapo ya magamba mnayoyavua?
     
  2. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimekumbana na mambo mengi sana ya kishirikina ndani ya CCM. Na waliowengi ndani ya hicho chama wamekuwa mstari wa mbele kuabudu ushirikina kuwa ndo kinga ya nafasi
    zao ndani ya chama. Wengine hasa wanaogopa kugombea kwa kuogopa kulogwa. Viogozi wa CCM wengi wameenda kunawa uso pale kisima kisicho kauka pale bagamoyo kwenye makaburi ya waarabu wakiamini kuwa kufanya hivyo wanapata kinga ya uongozi wao, wengine wanatega dawa mpaka bungeni. Kuna matukio mengi sana ya kuuwana humo CCM pale watu wanapotaka kugombea nafasi ndani ya chama. Mwanza kule naona ndo kunaongoza, katibu wa CCM kata aliuwawa na sasa Raphael Chegeni anawindwa. <br />
    <br />
    Hii inatosha kumpa picha hata yule asiyeijua CCM kwamba ni chama ambacho hakiko kwa maslai ya Taifa bali kwa msali ya watu binafsi. Kama ingekuwa kwa maslai ya Taifa sidhani kama kungekuwa na haja kuuwana. Sasa kama nyie huko ndani mnatafutana na kuuwana kwa ajili ya uongozi kweli mna mda wa kuangalia mstakabari wa nchi?<br />
    <br />
    Wanachama cha Magamba hili nalo ni mojawapo ya magamba mnayoyavua?[/QUOTE]<br />
    <br />

    Chacha Wangwe!
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Umewakumbusha! Hivi yule mzee aliyemwaga juju bungeni ni wa chama gani? Na anaitwa nani?
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Mzee wa vijisenti a.k.a mzee wa kunyunyiza.
     
Loading...