Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Esther Wassira ni mara mia ya SS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by President Elect, Oct 22, 2012.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa aibu ya mwaka kwenye uchaguzi wa ccm juzi, nampa EW 100% dhidi ya SS 1%.
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ulimaanisha edward lowassa kwenye kichwa cha habari sio? tatizo la kuanzisha topic wakati mmeshapiga viroba
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hueleweki hata.halafu hizi kampuni za siasa zinakuwa hazina uwanja mpana wa wa viongozi kiasi akitokea mtu akazungumza vizuri mara 1 wanamuamini na kutaka kumrundikia vyeo
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    valeur!
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mizigo ya jf!
     
  6. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Safari hii watanzania tulio wengi tumechoshwa na maneno matamu yasiyoendana na vitendo, vile vile tuko makini sana na hawa watoto wa vigogo kuingia kwenye siasa kwa fujo kiasi hiki.
    Hawa watoto wa vigogo yaelekea wana ajenda ya siri ya kuwalinda watangulizi wao ambao ni wazazi wao watakapokuwa nje ya madaraka. watoto wakichukua madaraka wataweza kuweka pingamizi na kuwalinda wazazi wao kushtakiwa kwa ubathirifu wa mali za umma na kwa mawazo yangu mfumo huu uangaliwe vizuri hata ikibidi ujengewe msingi mzuri ndani ya marekebisho ya katiba.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu funguka vizuri...
     
  8. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,628
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
  9. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni dhihaka kumcopare kamanda esther na ss kwani bint anamwacha huyo bibi mbali sana.ss kaulizwa swali badala ya kujibu anatoa kejeli na mipasho.angekuwa esther angejibu swali lile kwa weledi wa hali ya juu.
     
  10. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu jf noma, no comment!
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unapotaka watu wakuelewe wakati unatoa ujumbe usioeleweka ni kazi sana!!....
     
  12. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kuna vitu huwezi kusjindanisha, mf Marekani na Tanzania, SS na EW etc. SS ni wa mipasho.
     
  13. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ss no madubwashika gani tena? fungukeni kieleweke ss nddo sofia simba, samwel sitta, salum simbeye au ndo madubwana gani?
     
  14. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  15. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kiroba Original
     
  16. s

    swrc JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwake yeye el ndiye bwana wa nguvu ( ss )
     
  17. i

    ibange JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh Sofia Simba amechaguliwa tena kusimamia maslahi ya akina mama wa CCM na kuwaongoza wanawake kukipigia kura chama chake 2015. Esther Wasira pamoja na uchanga wake ameonyesha ana uwezo mkubwa wa kisiasa na inaonekana Chadema itamtumia sana katika kuhamasisha akina mama hasa wasichana kuunga mkono Chadema. Swali ni je, kwa maoni yako, nani anaweza kuwa na ushawishi mkubwa zaidi na impact kubwa kisiasa kati ya hawa wawili?
     
Loading...