Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

esther wasira aachia single yake aliyo shirikiana na man sulii..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by figganigga, Oct 23, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mwana dada kakamua si mchezo. mi nlijua yupo kwenye siasa tu kumbe hata kwenye mziki anabamba kinyama. kaza buti dada. mia
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mie sijui kwa nini uyu dada bado ajanishawishi haswa kwenye siasa.
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,211
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa ni namna ya NITOKE VIPI
     
  4. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,211
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa ni namna ya NITOKE. vipi
     
  5. +255

    +255 JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Huu hajau copy ka ule wa kwanza wa Sheila?
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hajacopy aisee!!. kakamua. mia
     
  7. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyu dada ana sauti nzuri aisee. Alishawahi kuniimbia free style siku fulani hivi sitasahau
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    dogo mkali aisee!. mia
     
  9. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,211
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tuwekee tuusikilize
     
  10. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    namshauri akitengeneza video, amtafute sokwe mnyama aonekane akiwa anaiba mahindi shambani. Itakuwa dongo kubwa kwa dingi yake mdogo.
     
  11. D

    Daema Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    daah mpaka hapo ni nimemdisgrade mwambien kama anafanya siasa afanye lkn huko anapotea kama mzik bas achague mziki sasa specific carrier yake ni ipi mziki au siasa
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kazi ipo!
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Huyu dada hamnazo mimi nilishamshtukia ni mganga njaa tu nimemshusha mpaka basi
     
  14. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Esther hajaanza leo kufanya music. Aliwahi kushinda pop idols kitambo. Nmesoma nae o"levels yuko vizuri sana. Alishawahi kutoa nyimbo inaitwa 'Sheila' ilikuwa 2002 au 2003 one hell of a rnb single.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  15. J

    John W. Mlacha Verified User

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    kumbe ndio yeyealiyimba sheila?????
     
  16. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama kawaida ya cdm, inachukua vimeo halafu inawatukuuza kuwaona wa maana.
    Watu walimkaribisha jf kwa mbwembwe mara kamanda, mara .....
    Kumbe hana jipya.
     
  17. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama kawaida ya cdm, inachukua vimeo halafu inawatukuuza kuwaona wa maana.
    Watu walimkaribisha jf kwa mbwembwe mara kamanda, mara .....
    Kumbe hana jipya.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    kumba mziki ni kosa? mbona nyie komba anaimba hadi kwenye vikao vtenu hamumshushi. wewe unamuonea wivu kwa kuwa anafit kila sehemu. mia
     
  19. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,623
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Kama hujui alianza muziki zaman alikua TZ pop idol no 2 mshindi alikua Banana Zorro miaka ya 1998 au 1999 kama sikosei so ulitakiwa ufahamu siasa kwake ni career ya pil baada ya muziki
     
  20. Sunuka

    Sunuka Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Wabongo kwa wivu mnapenda kuwaponda watu hata asie na vigezo mpeni sifa yake mtoto wa mwenzenu anaweza sana tu
     
Loading...