Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

equivalent candidates wanaotaka kusoma LLB wanapewa mkopo hesbl?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by laila, Sep 17, 2011.

  1. l

    laila Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi karibuni nimeona kwenye web ya heslb kwamba equivalent entry candidate ambao hawasomi ualimu na sayansi siyo eligible candidate kukopeshwa elimu ya juu nauliza wanajf nimeelewa sahihi ? binafsi sasa nasoma diploma ya sheria natarajia kusoma LLB mwakani je nitapata mkopo? na kama ctapata niende wapi? nipate msaada wa kusomeshwa hiyo llb maana ctaweza kujisomesha. tafadhali rejea mtandao wa heslb alafu nishauri
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    mwanafunzi yeyote ambaye ni equivalent ambaye amefaulu kwa kiwango kisichopungua second class katika cheti chake cha diploma ana sifa za kupata mkopo. Kwa hiyo ndugu wewe soma tu usiwe na wasiwasi. Labda bodi ya mikopo ibadilishe kanuni zake,kitu ambacho sio rahisi.
     
  3. l

    laila Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok ahsante wacha nikaze buti nijikomboe
     
Loading...