Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Epuka na kudownload free application ambazo uzijui na azifahamiki 2011 -chizicomputer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by edjizzo, Dec 31, 2010.

  1. edjizzo

    edjizzo Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NDUGU WATANZANIA SISI NI WATU TUNAOPENDA VYA BURE SASA HACKER WOTE DUNIANI WAMEGUNDU MFUMO WA KUSOMA DATA ZA COMPUTER YAKO AMBAPO UKITUMIA INTERNET KWA SISI AMBAO TU INGIA TECNOHAMA KAMA NITAKUWA NAKOSEA
    MWENYE MACHO AMBIIWI ONA ,ASIYE SIKIA BASI KAMA UNAPENDA KUTO TAPELIWA KUWA MAKINI
    YA KWANZA ILIFANYIKA KWENYE INTERNET EXPLOLER 9 FACK
    NA INASEMAKANA NA KUNA VITU VINGU AMBAVYO WATU WANA TUMIA KWENYE APPLICATION
    INAKUAJE?
    UNAPO INSTALL APPLICATION INAKUWA INA SOMA KILAKITU UNACHO FANYA MFANO MZURI KAMA UNAKARIBISHA MTUU NYUMBANI KUMBE MPELELEZI
    ASARA?
    ANAWEZA KUKUTAPELI KWA KUJUA UNACHO FANAYA MFANO AKIJUA UNATUMIA PASWORD YA EMAIL YAKO AU VITU VINGI
    edjizzo@yahoo.com
    0712484995
    chizicomputer.blogspot.com
     
  2. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    du kweli mkuu. kunasiku nilikuwa natumia internet, ika pop up window iliyokuwa na ujumbe wa kuni alert kwamba pc yangu inataka kuwa attacked na vius, hapohapo ikanipa bank statement yangu yaani namber nne za mwisho wenye credit card yangu pamoja na kisi cha hela kilichokuwepo. na kikawa in usd. niliogopa sana na ilikua usiku nikashinda kuzitoa ikabidi nizihamishe kwa njia ya paypal kwenda kwa rafiki yangu marekani. hakikuwa kiasi kikubwa sana nafkri wangekomba kama zingewaridhisha.
     
  3. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama that happened, ulitakiwa ureport kwa bank yako. Inaonekana hio internet bank yako inasecurity mbovu. Au labda isijekuwa hio pop up ni ya bank yako?
     
  4. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Bank zetu hazina ubavu wala mda wa kutengeneza pop up wewe utakuwa ni wa ulaya ulaya wewe ndo maana majibu yako ni ya ulaya. huku kwetu huwezi fanya chochote panapotokea tatizo na shauri yako.
    Nataka nikuambie kitu kimoja kama alivyosema chizicomputer, haya ma software ya bure ndio yana kopi user n pass za security zetu na wanaweza kufanya chochote hata kukuibia. lakini sio za bure tu hata paid programmes wanakuwa wanapata details zako kiurahisi tu.
     
  5. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani pop up ipo ulaya 2? kwani pop up si line moja tu ya javascript? sasa bank ya tanzania itashindwa kweli? wacha dharau babu.
     
  6. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Sio kama naidharau tz babu ok yawezekana lakini.
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumia firewall kublock all communication to outside world. Ruhusu application unazozifahamu tu!
     
Loading...