Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Epuka gharama na anasa ya kutumia mafuta ya taa kwa kukata miti hovyo kupata kuni na mkaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Slayer, Jul 3, 2011.

  1. S

    Slayer Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafuta ya taa vs kuni/mkaa
     
  2. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kukata miti ni kitendo sawa na mauaji. Cutting trees leads for low concentration of oxygen and high concentration of carbondioxide, the action is fatal. But what shall the poor do while depending them for fuel?
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    huo ukame utakaoshuka hapa baada ya kukata miti kwa kiasi kikubwa,tutatafutana! kuna alternative ya biogas,watu wangesaidiwa kuweza kujengewa biogas supplier vijijini ikawa kama ka-songas kao. hata hivyo slayer,watu walio kijijini hawatumii mafuta ya taa kwa ajili ya kupikia,bali ni kwa ajili ya taa zaidi manake tangu kitambo hawamudu gharama!
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Unamwambia mtu aepuke kutumia kuni, mkaa ama mafuta ya taa...haya halafu unataka atumie nini? Uwezo wa kunua gesi hana. Umeme hakuna. Hapa it's like talking about baseball in Tanzania
     
  5. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha you make my weekend thanks good advice to good citizen led by JK aka mpenda Bembea aka vasca da gama aka mleta vyandarua aka mambo murua kabisa
     
  6. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    itafaa watu wa kawaida wajifunze kula vyakula vibichi, kulala saa kumi na mbili jioni, na ni marufuku watoto wao kujisomea usiku.
     
  7. S

    Slayer Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All this happened becuase of bad leadership of Jk aka The Tourist..!¡..

    Mnajua Marafiki kuna Usemi unaosema kwamba kama Samaki ameoza Kichwa basi jua mwili wote unakuwa Umeoza! Ndivyo ninavyolinganisha usemi huo na Utawala wa Serikali ya Jk..!¡..

    smk
     
  8. McEM

    McEM Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuvuteni subira waheshimiwa wameanza kwao kwanza,watakuja na kwetu. Watatuewekea lami mpaka vichoroni ili tulingane. Na wanamalizia uwiano wa nauli za bodaboda na tax.
     
  9. whizkid

    whizkid Senior Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uzalishaji na utumiaji wa kuni/mkaa ni gharama kubwa zaidi kuliko mafuta ya taa. Athari za biashara ya mkaa/kuni si tu kwenye mazingira, bali hata kwenye uchumi wa Taifa.

    Nadhani tatizo sio tu bei ya mafuta ya taa au vyanzo vingine vya nishati. Tatizo kubwa zaidi ni kupatikana kwa uhakika kwa huduma hizo, hasa umeme. Bila kuhamia kwenye hoja ya umeme, hebu tafakari picha zifuatazo:

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,033
    Likes Received: 6,723
    Trophy Points: 280
    tanzania tanzaniaaaaaa
    nakupenda kwa moyo wooooteeee
    nji yangu tanzania jina lako ni tamu
    sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    nikiwapo safariniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    teheteheteheteee
    ase ipo kazi mkuu
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watanzania tunaishi kwa siasa
    kwa sababu viongozi wetu ndo njia yao ya kuendelea kukaa madarakani
    kila kitu siasa hata kama anajua kabisa anachosema hakiwezekani.
     
Loading...