Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi za Mkapa mishahara ilitoka mapema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Apr 30, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha Mkapa mishahara ilitoka tar 24. Serikali ya JK inachelewesha sana. Kwa mfano hadi leo hatujapata mishahara. Nilidhani ni sisi tu lakini leo nilikuwa udsm nikaona tangazo pale utawala kuwa hadi jana cheque haikuwa imefika kutoka hazina hivyo jtatu watafuatilia. We should admit that we have a very weak govt in power. hata mishahara?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii balaa sasa kumbe jinsi ilivyo...
     
  3. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Misharaha imekopwa hiyo, kulipia ghalama za mawaziri hotelini
    lakini pia kumbuka kwa sasa chama chama magamba hakina mdhamini ,
    waliokuwepo wanawaita magamba
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu acha tu, halafu eti kesho tukasheherekee mei mosi wakati hakuna mishahara!!!! yaaani tabu maana wengine akiba tulikula pasaka..
     
  5. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    lakini pia hii hoja yako imekaa kidini duh
    hahahahahahaha wewe subiri waje vilaza wa JK tu utasikia laana zao
    maana siku hizi ukisema kitu kuhusu SERIKALI unakuwa mdini sasa na
    shindwa kuelewa hii serikali ni dhehebu
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na bado
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    Mgaya alipotangaza mgomo wa wafanyakaz,akatokea mbayuwayu,changanya na zenu&sizitaki kura zenu.i direct my question to you all,je mlichanganya mkapata nn? Mgaya kip kilimkuta? Kima chin 315000,kilishindikana?
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa mtazamo wangu mlengo wa kati ni kwamba, kama mshahara inatoka kabla ya mwezi kumalizika ni makosa, na nashangaa tathmni ya utengaji, mahudhurio, na mengine yalifanywa lini na hivyo wafanyakazi walipwe tarehe ya mwisho ya mwezi. Ingekuwa sahihi mishahara ingekuwa inalipwa wiki ya kwanza mwishoni au wiki ya pili. Kwa maneno mengine mishahara inalipwa kienyeji bila tathmni sahihi.

    Ndio maana wawekezaji wanapolipa mishahara baada ya tathmini ya riport ya mahudhuria kazini wanaambiwa wanachelewesha mishahara kumbe ni sababu ya kutojua na tumezoea mfumo wa kijima. Kwangu kuchelewesha mishahara mpaka kufikia tarehe 15 hapo ni jambo la kulalamikiwa.
     
  9. n

    niweze JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Please stop talking comparing Mkapa and Kikwete, the truth is both are failures and losers. More they are both Mafisadi wakubwa
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata viwango vya ujinga hutofautiana!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkubwa NIWEZE, Kuna tofauti kubwa kati ya Bw. Ben na JK, Ben alikuwa Rais hodari, mchapakazi, mwenye maamuzi na uthubutu na focus! Huyu wa sasa mambo ni tofauti, mpenda majivuno na sifa za papo kwa papo! Ktk ufisadi kwere ni fisadi zaidi!
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu sera na terms za wawekezaji (Private) na umma (Public) ni tofauti sana wakati ya kwanza inajikita kwenye Profits making ya pili inajikita kwenye service provision na social welfare (less/unprofitable)
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiyo ya service provision and social welfare inaendeshwa kijima, maana hata kwa akili ya kawaida tu mfumo wa sasa mfanyakazi analipwa hataa siku asozofanya kazi kwa utaratibu huo. Utaratibu niliokuambia ni ule ambao mfanyakazi atalipwa haki yake baada ya kufanya kazi ndio mfumo wa uchumi po pote, vinginevyo ni mataifa yasiyofanya mambo kiuchumi na kuhakiki tendaji wa waajiriwa.
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mshahara tarehe 39 au 40 duhh
     
  15. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watz tukumbuke wakati wa Che Ben hakukuwa na mtikisiko wa uchumi wa Dunia! Hili la mtikisiko wa uchumi wa Dunia umeathiri sana makusanyo ya serikali, hivyo muwe na subira vurugu za Libya zipo karibu kwisha mambo yatakuwa shwari.
     
  16. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Katika upande wa mipango, makusanyo ya fedha na matumizi, kuwalinganisha mkapa na kikwete ni makosa makubwa. Mkapa alijua kutumia pesa kwa umakini mkubwa na kuzuia mfumuko wa bei bila kujali hali iliyokuwa ikiendelea katika 'chumi nyingine' mataifa mengine. leo hii bwana 'matanuzi' kila anachokusanya mwezi huu anakula leo, mishahara inacheleweshwa na utasikia ni kwa sababu marekani walikuwa katika mchakato wa kumuua Osama:frusty:
     
  17. m

    matunge JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Issue ni kubadilika badilika kwa tarehe ya kupata mshahara !!! ikiwa tarehe 20, na iwe hiyo, 30 na iwe hiyo kila mwezi...siyo leo tarehe 20, mwezi ujao 30....inaboa sana
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ukweli ni kwamba JK aliahidi kuwa wafanyakazi tarehe 25 ya kila mwezi watumishi wawe wamepata mishahara, kinachopeleka sasa kushindwa kutekeleza hilo ni jibu la assumption kuwa serikali imefulia na hivyo inadunduliza hadi mishahara ya watumishi wake.
     
  19. i

    ismila Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nafikiri wewe hufatilii mambo,mimi nimekuwa mtumishi wa serikali zote mbili.Enzi za mkapa mishahara ilikuwa inchelewa sana halafu midogo
     
  20. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena JK ameleta neema serikalini, heshima ya watumishi wa umma imerudi, Mkapa sikupenda suala ya kutufanyisha usaili watumishi wa umma iwapo tunataka kupanda cheo. Hatimaye nafasi nyingi zilikuwa zinachukuliwa na watu waliokuwa nje ya ajira ya serikali.
     
Loading...