Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi hizo....!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Safety last, Aug 29, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Enzi hizo Rais akiwa anafanya ziara watu tulikuwa tunakusanyika barabarani tunampungia mkono.siku hizi wapi bana nani anamuda na misafa ya viongozi.Enzi hizo shule asubuhi tunakimbia mchakamchaka na kuimba nyimbo za uzalendo kwa taifa,siku hizi hakuna tena watoto hawana pumzi ,enzi hizo simba na Yanga wakicheza lazima uende uwanjani au ukeshe na Raidio Huku Halima mchuka akitangaza, siku hizi ni ulaya tu. Unazikumbuka enzi zozote ...!
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Enzi hizo kuna sinema ni wakati wa mbio za mwenge:picha siasa ni kilimo,ufugaji bora na kilomo cha kisasa ndo zilikuwa movie zake
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Enzi sinema kila tarehe 15 ya mwezi mnaenda uwanjani kuangalia movie siku hizi kila mtu ana DvD!
     
Loading...