Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi hizo, tumetoka mbali jamani

Discussion in 'Jamii Photos' started by MAMENGAZI, Jun 14, 2011.

  1. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Very happy, kupanda kwa bei ya petrol, kukatika kwa umeme, kupanda kwa bei ya vyakula, sijui maisha magumu, haviwahusu hata kidogo wanachojua asubuhi mkono utaenda kinywani, ikifika mchana mama atawapa msosi na jioni hawategemei kulala na njaa, maisha yenu magumu mtajua wenyewe.
     

    Attached Files:

  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Watoto wako bomba,afya ya kufa mtu.Hapo homa za kijinga hazitii mguu.
     
Loading...