Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eng. Wilaya ya Kinondoni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mtanganyika, Mar 15, 2012.

  1. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Natafuta mhandisi wilaya wa Kinondoni ili anijulishe gharama za kupitisha ramani kwa ajili ya building permit. Kama wewe ni trust worth engineer tafadhali ni pm.
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kukata deal safi fanya bargain openely hapa hadharani badala ya pm.
     
  3. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Asante mkuu kwa ushauri
     
  4. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mi nilidhani unakwenda pale ofisi magomeni mataa ndipo alipo au huyu ni yupi tena?
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nyumba ya aina gani? Ghorofa au ya kawaida tu?
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kwani wewe haupo Dar?kama haupo basi mtume ndugu yako aende Magomeni makao makuu ya wilaya Kinondoni na kama upo nenda mwenyewe ni heri kukutana F2F kuliko kusubiri humu kwenye JF mambo mengine yanataka kupata taarifa mwenyewe ama sivyo unaweza kupotoshwa buure,kama una kifuta jasho nitume mimi bana nikashughulike teh teh halafu nikuingize mjini
     
  7. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mfiachi, wengi kama sisi kaka tupo safarini muda wote. Dar tunaingia masaa mawili tunatoka tunazunguka kusaka maisha.

    Nipo mbali sana na Dar ndio maana nalitumia jamvi hili.
     
Loading...