Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu za kibongo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by keinyo, Jul 21, 2011.

  1. k

    keinyo Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna umuhimu wowote wa kuanzisha tution kwa shule za nasary schoolor ndo development
     
  2. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu hakuna umuhimu wowote.Tuition ni kwa wale wenye matatizo katika learning.Inatakiwa iwe prescribed na mwalimu kwa wanafunzi wenye uwezo wa chini.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tanzania kuna shule za Nasary za kata
     
Loading...