Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya bongo inaelekea wapi!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pigachini2015, Feb 8, 2012.

  1. P

    Pigachini2015 Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani watoto we2 wamefeli elimu hii inakwenda wapi!
     
  2. P

    Pigachini2015 Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watoto we2 waende wapi sasa jamani! Hii serikali ye2 jamani mbna mnatuumiza sisg walezi!
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mnapotukoromea walimu mkidhani kuwa hatuna umoja wa kugoma kama Drs, huo ndio mgomo wetu.
     
Loading...