Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

elimu mbovu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by uchumi, Jul 6, 2012.

  1. uchumi

    uchumi Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    tanzanaia yetu kila sku elimu yetu inakuwa mbovu. hvi ni kwa nn serikali na jamii tumekaa kimya. tunazalisha taifa la wwtu wasio na maarifa
     
Loading...